Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi - na leseni mpya za class c

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by terabojo, Jan 4, 2012.

  1. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF napongeza uamuzi wa waziri wa mambo ya ndani kutoawiki moja zaidi kwa watu na hasa madereva wa mabasi na magari makubwa ili waweze kupata hiyo leseni mpya. Wasi wasi wangu ni kwamba hiyo wiki haitoshi kwa kuwa kama mtu hana inabidi akapate mafunzo ktk chuo cha usafirishaji - si chini ya wiki 2, akifaulu aende TRA aandikishe na aende traffic waka mpe road test ndio aende tra kupata leseni. Mzunguko huo si chini ya siku 30.
    Suali ni je waziri hajui mlolongo huo?? Nawakilisha
     
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani mwaka 2012 Uwe ni mwaka wa kutokuwazoesha Trafiki kupata rushwa, mimi binafsi huwa nalipa faini kwani mi nina ugonvi na askari wa bongo, nadhani hii issue ya Class C ni issue ya kutaka kuwaumiza jamaa zetu madreva.

    Hebu jitahidi kutokuwazoesha rushwa hawa wang'ang'anizi wa rushwa.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we unataka leseni za fasta fasta?
     
  4. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Zoezi lilianza tangu mwaka jana mwezi wa sita.
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tusikurupuke kulaumu wakuu, hii notisi ilikuwapo toka mwaka jana June. Vichwa ngumu tu vya hawa madereva hakina kingine.

    Kwa kutotaka kufuata deadlines na hulka yetu ya kutotaka kufanya yatupasayo timely kwa mara nyingine inawapa ulaji Traffic police. Moshi unaipata kwa 200,000
     
Loading...