Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi La Polisi Lavitenga Vyama vya upinzani Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Junius, Oct 23, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mjini Magharibi(RPC) Bakar Khatib Shaban, ametoa onyo kali kwa chama chochote kitakachojihusisha na fujo katika zoezi la kuboresha daftari la wapiga kura linalotazamiwa kuanza mkoani humo Jumatatu.

    Kamanda Khatib, alisema hayo alipokuwa akiongea na wadau wa siasa ofisini kwake Mw'Madema.

    Katika mkutano huo ni chama cha Mapinduzi tu ndicho kilichohudhuria mkutano huku chama cha wananchi CUF kikiripotiwa kutopata mwaliko wa mkutano huo.

    Habari zaidi TBC1.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    upuuzi mtupu
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ONYO HILI LINAHUSU NA CCM??? AMEJUAJE KUWA KUTAKUWA NA FUJO KAMA SIO KUPANGA ILI BAADAYE ALAUMU UPINZANI. cUF SIO WADAU WA SIASA MBONA HAWAKUALIKWA?????
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Upi huo?
     
Loading...