Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jennifer Mgendi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Landala, May 15, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Naomba kwa mwana jf yoyote anayejua huyu msanii wa nyimbo za injili Jennifer Mgendi ni mtu wa wapi yaani asili yake ni mtu wa mkoa gani?yeyote anayemjua naomba anifahamishe.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ******
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,420
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Mnaulizana makabila mnataka kutambika?
     
  4. freddie063

    freddie063 Senior Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Mnyiramba wa Singida.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,180
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Hahhaha.....m‘kwere sio!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,270
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Lizzy umenichekesha sana best!...!
    Huoni kuwa hilo ****** neno ni tusi?
    Usilitaje bana utakula ban!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Big up kwako mkuu kwa kunifahamisha hilo.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,180
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Hahahahh....sitosema tena ila waondoe bwana hizo nyota bwana!!!
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,511
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mods, naomba hizi threads zisizo na maana mngekuwa mnazifutilia mbali, znajaza server na kutupotezea muda wa kusoma vitu vya maana
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 63
    eti unamuulizia mtu kabila lake, tena jf...ok, ushajibiwa au unataka na namba yake ya simu? ni pm
     
  11. F

    Fereke Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Ni Mchaga kutoka wilaya ya Hai Bomang'ombe.na wewe ni raia wa nchi gani naamini si Matanzania.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,586
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 113
    Ni Mndukulukudusucho wa kijijiji cha ujamaa Sagatukonzishewane
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,180
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Sio Sanya Juu kweli??Au labda lawate!
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 4,968
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    ...........Nonsense.........mods futa huu uchafu..
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upupu!
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,005
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Unamtakia nini mke wa mtu? Ameolewa na watoto wawili, pengine kuna watatu maana ni muda mrefu sijaonana naye!!
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Jenifer Mgendi mkongwe wa mziki ila hajatoka Celebrities Forum Jun 6, 2014
Jennifer Lopez Is More Confident Celebrities Forum Mar 12, 2014
Super bowl Jennifer Hudson kiboko Celebrities Forum Feb 4, 2013
Jennifer Lopez and Marc Anthony Celebrities Forum Jul 16, 2011
Jennifer arejea nyumbnai kwao jana. Habari na Hoja mchanganyiko Mar 2, 2011

Share This Page