Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenereta inauzwa mil 30 za kitanzania.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by VAMPA, Jan 22, 2012.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jenereta hii ina 120HP, na 65KV. na ni three phase. pia unaweza kutumia kwa single phase. hii ni used from UK.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Weka aina ya genereta na ulaji wake wa mafuta kwa saa.
     
Loading...