Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee picha hizi zinawafunza nini viongozi wetu Tanzania? Alokuwa Rais sasa kawa Mfungwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Jun 25, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kiongozi dhaifu,serikali dhaifu,mahakama dhaifu,jaji mkuu dhaifu,mkuu wa magereza dhaifu.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa mafisadi wa Nchi yetu wanajifanya hawaogopi.

    Ila nawaambia siku ya siku kama hakuna marekebisho na hata nao watakuwa kama huyu.
     
Loading...