Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je yawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The dirt paka, Dec 31, 2011.

  1. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi inawezekana mtu (mume/mke) kuishi peke yake bila mwenzi na akawa na furaha mpaka kufa kwake?
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh! Mkuu hujafunguka sana ila Kimaisha yaani kazi,fedha,utajiri n.k yawezekan, lakini yote haya bila familia ni sufuri.Kama ni wewe jitahidi uwe na mwenza ili ui-enjoy! Samahani lakini
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ndiyo injwezekana
    source and refference ni KAKA YANGU AMBAYE SASA NI PAROKO(Padre)
     
  4. sixlove

    sixlove Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    napenda nikujibu kwa kunukuu kisa fulani cha mwanafalsafa wa kale aitwae SOCRET:

    SOCRET, alikuwa mlevi sana wa pombe kiasi kilichopelekea kupata kipigo kikali kutoka kwa mkewe hasa aliporudi nyumbani akiwa amelewa chakali. siku moja rafiki yake ambaye ni jirani yake akaamua kumuuliza socret na mazungumzo yao yalikuwa hivi;

    rafiki yake: kwa nini mkeo anakupiga hivyo ukiwa umelewa, JE KUNA HAJA YA KUOA?
    SOCRET: kuoa ama kutokuoa yote ni majibu sahihi ila UTAJUTA MWENYEWE


    naishia hapo mkuu hivyo tafakali chukua hatua!!!!!!!!
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani.
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    1.Unajuaje kama ana furaha ya kweli? 2. Na, je, unajuaje kama hafanyi mapenzi? Uparoko ni ajira tu kwa experience yangu.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hajaulizia kuhusu kufanya ngono! Anaongelea connection kati ya kuoa na kuwa na furaha hata atakapokufa! Padri anaweza kuwa na furaha bila kuoa na bila kufanya ngono pia! Kuoanga ni kuchagua
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inawezekana
    OTIS
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi ajira inatoa malipo yaliyokubaliana je analipwa ngapi?
     
  10. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Otis nieleze kivipi? Mmmh..! Na Kumbe kuna furaha ya kweli, ni vipi viashiria vya furaha hiyo jamani?
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi nadhani inawezekana kaka coz hata ma sistar huwa wanaishi peke yao
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wenye ndoa wanalalama kila siku shida coz cheating imeshika kas, km hilo sio shida oa au olewa
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuoa au kutokuoa wala kupata au kukosa chochote hakumpi binadamu furaha. Ndiyo maana wote wanaodhani kuwa furaha hupatikana kwenye vitu huishia kwenye kuchanganyikiwa.
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyo sio mume/mke tena. kua mume/mke maana yake una mwenzio.
    Hao wamesha rudi kua single tena.
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kwa hapo sina lingine, nimeelewa. Lakini si unajua kuwa kuna ndoa nyingine ambapo mwenzi hana furaha kwa sababu ama ya kunyimwa ngono au kutotoshelezwa kimapenzi?
     
  16. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Malipo ya ajira sio lazima pesa. Ukipewa chakula, nguo, gari, simu, ukafanyiwa kazi yote za nyumbani, utahitaji fedha za nini?
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi naona inawezeakana sana.ht miye na mpango wa kutokuoa nahisi ndio ntakua nafuraha kuliko m2 aliyeoa .........ukiwa na mitoto yako miwili ya kiume hapo ndani ya kukusumbua!! kuoa ya nn.
     
  18. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Popo unamiasira sana! Kumbe single ni better na ndoa chanzo cha matatizo na hasa stress...
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upweke utamtesa maana upweke nayo ni roho au atajikuta anaishi maisha ambayo ni perculiar!!!!!
     
  20. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini Globu? Tupe vielelezo ili tujue
     
Loading...