Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe ndivyo unavyoishi hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 20, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ni mbaya kwako, kila mtu anakuchukia, wewe tu, kila mtu hakutendei haki, kila mtu ana kasoro?
    Je wewe ndivyo unavyoishi hivi? Kama jibu ni ndiyo au kama una mtu wako wa karibu ambaye anaishi katika mtindo huu wa maisha, unapaswa kujua kwamba, una mtu ambaye ana matatizo makubwa.

    Kwa nini?

    Ni kwa sababu haiwezekani kila mtu akawa kama mwingine, yaani akikuchukia huyu na yule ni lazima atakuchukia, ni lazima hatakutendea haki na mengine ya aina hiyo. Kwa nini sasa wote wawe na tabia za aina moja, yaani wafikie kukuchukia?

    Kwa kuwa watu hawafanani kitabia, kimwenendo na kimtazamo, ni wazi ukiona wote wanakuchukia wewe, tatizo haliko kwao, kwa sababu hawawezi wote kuwa na mkabala wa aina moja. Ina maana kwamba wewe ndiye ambaye hujipendi na kutojipenda kwako kunaonekana kwa watu hao.

    Tunaposhindwa kujipenda, hasira dhidi yetu huwa tunazitolea kwa watu waliotuzunguka. Kwa hiyo kama unahisi kwamba watu wanakuchukia, jitahidi kujiuliza kuhusu jambo hilo. Ni wazi haliwezi kuwa jambo la kweli hata kidogo. Kama ni
    kuchukiwa, hivi inawezekana ukachukiwa na kila mtu kweli?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Thats true!
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Life is too short to ponder the
    "what if's" and fear rejection.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu ila unaweza ukawa wewe ni kero kwa watu hivyo lazima watu wakuchukie ... ila wengine huchukiwa kulingana na utendaji wao kama walimu wa hesabu huchukiwa na wanafunzi wale wanaolichukia somo
     
Loading...