Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je...utapeli ... DECI nalo Kombora la Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Aug 6, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kama baadhi ya viongozi katika Serikali ya Kikwete
    Walishiriki kufungua matawi ya DECI Tanzania
    Je...utapeli ... DECI nalo Kombora la Dr. Slaa
     
  2. b

    balenyaguje Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swala la DECI halifichiki kabisa .kama kweli hakuna mkono wa serikali hapo kwanini pesa walizochukuwa hawajazirudisha.
    kama ndivyo Rais mbona hajawahi kutolea tamko ?

    Je hafahamu kwamba watu wa hali ya chini ndio walioumia?

    Nakubalia kabisa DECI ni kombora la Dr SLAA ili wananchi wapate pesa zao.
     
  3. b

    balenyaguje Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sio DECI tu .

    JE KUFUKUZWA KWA WACHIMBAJI MADINI WADOGO WADOGO MIGODINI PIA NI KOMBORA KWA DR.SLAA.
     
  4. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. DECI
    2. Wachimbaji Wadogo Wadogo
    3.....
    4....
    5....
    6.etc
     
Loading...