Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unakumbuka Ulimpataje/Mlikutanaje na Mpenzi/mke/mme wako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amavubi, Feb 25, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Watu hukutana na kufahamiana kutokana na viunganishi mbalimbali, yaweza kuwa matukio, kupitia marafiki n.k, hili la wapenzi/waandoa kukutana nalo limekuwa na msisimko wa aina yake kutokana na simulizi mbalimbali, wapo wanaosema walikutana ofisini, shuleni, kwenye arusi, daladala nk, na wachache husimulia walianza anzanaje........je wewe unakumbuka ulikutana vipi na mpenzi/mwanandoa wako? pengine si bibaya ukatujuza zaidi ilikuwaje na mkaishiaje au mnaendeleaje hadi sasa....... hii itasaidia katika kujenga ujasiri kwa wengine humu.....
    Binfsi mpenzi wangu wa kwanza nilikutana naye nilipoenda kumuona bibi yangu aliyekuwa mgonjwa..............naye alikua amemsindikiza rafiki yake......ilitokea tu tukawa tunaangaliana sana na kwa bahati mbaya yule bibi alifariki na ikasaidia kuimarisha mahusiano kwani yule dada straight away aliniletea kadi...............tulidumu miaka 4 kama marafiki tu mwishoe akaamua kufunga ndoa na mtu mwingine lakini bado tunawasiliana...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa sintajaza thread kwa maelezo?!
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fupisha
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijaribu....

    Shuleni ..primary.
    Nje barabarani..
    Studio..
    Sokoni..
    Kwenye party...
    Hi5
    Myspace
    JF..
    Kwenye daladala
    Facebook
    Kwenye pantoni...
    Club..
    JF
     
  5. J

    Jini Mapembe Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Skype? Whatsaap? MSN Messenger? Yahoo Messenger? Tagged? IKEA?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Timu ya Mpira na Risevu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko ndio viwanja baada ya kupeana IDs.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo nia yako ni kuhukumu wenzio?! Hongera we ambae hata timu ya kucheza chess hujafikisha!
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mic u..
     
  10. J

    Jini Mapembe Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alaaaa kumbe!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Same here GeeCee..
    Haya rudi kwenye mada kabla polisi wa uchakachuzi hawajaja!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhuu...

    Alafu wewe vipi...mbona hushei?!
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mpangaji mwenzangu.. Tukajoin...
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Ahhhhhh, Pole Lizzy....ni wazo tu lilinijia baada ya kufanya hesabu za haraka.............mimi nadhani najaza Hiace
     
  15. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha umbea. Nikikwambia itakusaidia nini?
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Inaonekana umchangia bila kusoam thread?? changia mkuu usijali....hapa ni jukwaa la kubadilishana mawazo na kuliwazana....hebu fikiria unasishi naye na hili swali linakukumbusha historia...bila shaka hata kama mlikuwa na mikwaruzo usiku wa leo utajirudi kwa kutafakari jinsi mlivyokutana....hata kama ilikuwa ni NDOA YA JAMVI
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengine waliwapora rafiki/shoga zao hao wenza walio nao.. Kwa hiyo kumbukumbu hiyo inawa-haunt hadi wanakuwa na wivu kupitiliza...
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno...
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabisa Mwali...

    Hataweza kusema tulikutana kwenye party.. Maana kwenye party alitambulishwa tu,na akaambiwa amkeep company maana yeye yuko busy...

    Watu wa aina hii wanakuja kutake advantage kwenye scenario za namna hiyo..
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kanisani
     
Loading...