Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unajua kinachompata mwanao kwenye School Bus?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Sep 28, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ni mengi mno. Wale uncles (kondaktaz) huwa wana tabia chafu sana. Vile vitoto vinavyo anza kuota matiti vimekuwa vikichezewa na kushikwashikwa maziwa na makonda hao, haswa wanapokuwa ni wa kwanza kuchukuliwa kabla ya wenzake au ni wa mwisho kurudishwa nyumbani.
    Pia wavulana nao wamekuwa wakipata wakati mgumu sana kutoka kwa wahuni hao wanao jiita uncle.
    Ni bora mwanao umpeleke shule mwenyewe na ukamchukue (kama una uwezo)
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    tujuzeee mzazi mwenzetu
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza muokoa na kondaz,ila kuna walimu shuleni na hata ndugu zako hapo nyumbani.
    Bado majirani nao wamo.
    OTIS.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Maombi ni kinga, silaha pia ngao.
    Hasa ukimtanguliza Bwana Yesu
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni tatizo la kupeleka watoto kusoma shule za mbali!!
    ila hili halisaidii, Ni maombi tuu na kuwa karibu na watoto wetu.

    maana kote kote hakuaminiki!!
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    looo mbona unatisha watu sasa
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aisee,hi nlikuwa siijui alafu nahisi kuna ukweli hata kama sijaudhibitisha!!sina mtoto wa hivyo ila umewapa wadau hoja nzuri sanaaa
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    katoto kamoja shuleni kila siku hana rana mwalimu akauliza - kila mwanafunzi aseme kiitu hapendi hapa duniani, katoto kakasema sipendi school bus, mwalimu kufuatilia kumbe ni wakwanza kuchukuliwa na wa mwisho kurudishwa, na ni lazima kila day koda/dereva wamfanyie mambo mabaya kale kamalaika, jamani huu ni ukweli, hivyo kila abiria achunge mzigo wake. nawasilisha.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    phuck school buses
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jamii inayokosa mwelekeo inakimbilia kwenye suluhisho la kufikirika zaid. Yaani suala la mmomonyoko wa maadili kwenye jamii kwa kukosa meno kwemnye sheria zetu mnakimbilia kwenye maombi>? Ndio yale yale ya mtoto hataki kula unampeleka kanisani kwenda kuombewa. Maombi hayana mipaka hatukai lakini pia tutumie na busara zetu pia. Hata busara na hekima nazo zinatoka kwa Mungu.

    Mtoto kuamka saa 11 kwenda shule na kurudi saa 10 jioni wakati ana miaka chini ya kumi ni mateso makubwa! Pia jamii yetu inatakiwa kujenga utamaduni wa kukemea maovu, sheria zetu kufanya kazi zaidi (hapa suala la rushwa linaingia) na jamii ibadilike. Kasi ya mmomonyoko wa maadili kwenye jamii yetu inatisha sana!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unataka kusemaje? Angalizo kuhusu makonda wa school buses lipuuzwe kwavile wapo mabazazi wengi?
    Ukiwa kenge huwezi kubadilika ukawa kitu kingine.
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani watoto wetu,huyo konda akigundulika apigwe kama mwizi na jambazi!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    My gooosh!
    Hili jambo lina ukweli fulani!
    Nilipata kuona dalili za hii michezo kwenye gari fulani la wanafunzi!...Yaani wako tayari kumchelewesha mtoto wanayemtaka ili wabakie nae peke yake na wamtende jeuri!
    Ndio maana wahindi wanaajiri madereva vibabu!...Lakini hawa barobaro ni hatari kwa afya ya mtoto!
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...kazi kwelikweli
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    inasikitisha kwa kweli
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwanini wacweke konda wanawake?!,,,,
     
  17. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,206
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Upo kwenye mawazo yangu!
    Cha msingi ni wazazi kupropose kwaumoja kwamba tunataka maskul bus yote pawepo na konda na konda wa kike, basi tatzo linakwisha,
    Halafu sisi wazazi hatujui tu, wanetu wanaanza shule wakiwa na umri mdogo sana so is better wakawa chini ya uangalizi na mhudumu wa kike frm/to shule/hom coz wanawake siku zote ni caring kuliko sie midume tamaa mbele!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Heeee!jamani hao makonda hawaoni watu wa saizi yao mitaani mbona wapo wengi tu,kwa hao malaika wasiojua kitu wanapata raha gani kama si ushetani tu nakuharibu watoto wa watu, wenye watoto wa shule kuweni makini na kuwauliza watoto kama wanasumbuliwa na hayo mabazazi na kuchukua hatua mapema.
     
  19. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angalau kuna skuli moja maeneo ya mbezi bichi, skuli basi yao inakaa na mwl mmoja wa kike mwanzo mwisho, na ada yao nafuu sana, 1.2m kwa mwaka pamoja na usafiri. Kwa maelezo zaidi ni-PM, icje kuwa natangaza biashara bure!
     
  20. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pia wazazi tunatakiwa kuongea kwa marefu na mapana na watoto wetu na kuwaeleza kwa uwazi kabisa ulimwengu na walimwengu ndani yake jinsi vinavyokwenda na vilipofikia na pindi tupatapo taarifa za uhalifu hatua za kisheria zichukuliwe!
     
Loading...