Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je sifa hii inaruhusu mtu kuwa mwalimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PYU, Oct 14, 2012.

  1. P

    PYU JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Napenda sana kufundisha.nina degree yangu ya theology in mission from
    Covenant University ya Florida USA,je naweza kuomba kazi serikalini? na kama ndiyo nifanyeje? kwa sasa niko arusha.asanteni
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Uajiriwe Serikalini kwa Shahada ya Theology? Je ukafundishe (ma)somo gani? Ng'ang'ania huko mission, kwa bahati mbya hata huko Seminary wana vyuo vyao vya Waalimu wanavyoviamini.
     
  3. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Aah,me naona ujiajiri2 au ukafundshe hukohuko marekani
     
  4. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mtu safi sana kwa ustaarabu. swali lako ni zuri na liko wazi. maana ya ualimu inaletwa na masomo ya ualimu kama vile psychology of education,philosophy of education,educational measurement,sociology of education and many others.kama ulisoma hayo masomo wewe ni mwalimu bila ya kujali academic subjects ulizosoma.ushauri wangu ni kwamba ongeza degree ya pili ili uombe kufundisha vyuo vikuu vya dini na vya serikali vya ndani na nje ya nchi.mfano the open university of tanzania wana masomo ya dini(ni taasisi ya serikali).
     
  5. P

    PYU JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Asante,ila ndani ya theology kuna masomo ya education,sociology,nadhani pia naweza fanya postgraduate,naupokea ushauri wako
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    covenant univ?. TCU wanaifahamu hiyo university?
     
Loading...