Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kwel kwamba meno ya bindadamu yana sumu?

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Mar 28, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tafadhal naomba kuuliza wana jf.NIMENG'ATWA NA MENO YA BINADAMU MPAKA KIDONDA.JE NINI TIBA YAKE?PIA MENO YA BINADAMU YANA SUMU?
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mi naona umeng'atwa na binadamu mkuu kama sijakosea na sio meno ya binadamu.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hakuna sumu - lakini kuna uwezekano wa kupata infection kwenye hicho kidonda
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    yanasumu iwapo utamng'ata nyoka.lakini uking'atwa na mla ugoro unaweza pata matatizo kama hutamuona dr.mia.
     
Loading...