Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, mwenyekiti tume ya katiba, Jaji Warioba, amechemka!?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mwanamayu, Jul 5, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,712
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee vipi jamani! Eti anawataka wananchi wasing'ang'anie kujadili madaraka ya Rais sasa uhuru wa maoni huko wapi? Wananchi wanataka kusawazisha eneo muhimu la taasisi ya Urais yeye anazuia kwa nini?! Hivi hadidu rejea ndio zinamtaka aongee hivi?

    Source: Mtanzania 4 July 2012
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hiyo tume ni JOKA LA KIBISA. Watu walioona mbali wanachua kuwa mchakato mzima huu ni ZE KOMEDI, Subirini 2014 kama tutapata katiba mpya au ya maana.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kikwete kawapa hii tume wale watu mliokuwa mnawapamba eti wazalendo,wajasiri na weledi sasa tulieni mnyolewe!
     
  5. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata kama angechaguliwa Pof. Paramagamba na Shvji bado watu wangelalmika tu!
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilishaishitukia hii tume siku nyingi tu
     
Loading...