Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwenge ni stendi ya abiria au soko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chief lubengulla, Oct 30, 2012.

  1. C

    Chief lubengulla Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia shughuli zinazoendelea hapa Mwenge stendi ya Daladala cha kushangaza naona hata viongozi wako kimya niliongea na kijana mmoja mfanyabiashara akiwa amebeba meza yake ya biashara kichwani akasema mbona viongozi wa manispaa wanajua maana ukitaka upate sehemu ya kuweka angalau meza yako ya biashara lazima ulipe kiingilio cha TZS 50000 na baada ya hapo kuna ushuru wa Elfu 5000 kila ijumaa ya wiki.

    Sasa sijui baadaye stendi hii itafungwa na kugeuzwa kuwa soko maana sioni juhudi zozote za makusudi zikifanywa na serikali. Ina sikitisha sana kuona watu kujiamlia tu sawa biashara ni nzuri lakini basi kuwepo na ustaraabu abiria wanahangaika sana hasa nyakati za jioni huku unatafuta gari na pia uwe makini na vibaka.

    Ahsanteni
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Swali ni Zuri, Ila mwenye Jibu kamili ni Mkuu wa wilaya ya Kinondoni - Rugimbana, Meya wa Kinondoni na Mkurugenzi wake!! - Full siasa!!
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Both stand na soko! kinondoni hatuna viongozi kuanzia mkuuwa wilaya na mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni!
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ile sehemu inakeraaaaa, hakuna utaratibu!
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mchana stendi jioni soko usiku mahakama ya shingo wanatia kabali za kufa mtu mule ndani

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Halafu ajabu ni pale manispaa ya kinondoni ilipokuja na wazo la kuhamisha stendi ya Mwenge kwenda Makumbusho ili kupisha wafanyabiashara...
     
  7. C

    Chief lubengulla Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyosema kiingilio pale ni TZS 50000 na ushuru wa kila Ijumaa ya wiki TZS 5000 sasa hapa kweli serikali husika watatoa tamko lolote? Jamani hawa viongozi sijui wanatumia nini kufikiri
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia Mkurugenzi siku moja akiseama, baada ya kutokea mzozo baina ya kigogo mmoja kuweka kontena eneo la wachuuzi, ya kwamba wanajianda kuondoa wafanyabiashara wote eneo hilo. Ila muda si mrefu itakuwa soko kamili na kiwanja cha vibaka......
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    duh mkuu hili jibu lako noma aisee.... you made my day
     
  10. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni sehemu ya Tanroad, manispaa haiwezi kuweka permanent structures kwa ajili ya stendi sehemu sio ya kwao. Stendi ipo makumbusho.
    That place is a road reserve.
    Manispaa wanaganga njaa kama hao wafanya-biashara waliopo hapo.
     
Loading...