Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwani watanzania ni lazima tukihitimu elimu zetu tuajiriwe na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Nov 18, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kua watanzania wengi na nikiwemo mtazamo wetu ni kua ajira zinapatikana serikalini ama taasisi fulani,sasa je hatuwezi kuwaza kujiajiri wenyewe,na kama haiwezekani unadhani elimu uliyopata ina ujuzi wa wewe kuajiriwa na si kujiajiri mwenyewe,na kama wanaoajiri wakigoma tusubirie wakiajiri tena ama basi hakuna mbinu mbadala ya kujiajiri
     
  2. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama wewe una mawazo hayo nakupa pole!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Pole yako we unaewaza kuajiriwa tena na serikali.
     
Loading...