Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna umuhimu wa kukumbushia penzi la zamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Queen Kyusa, Jul 2, 2011.

  1. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wasalam wanajamvi mm huwa najiuliza sana kuhusu watu kuwa na kasumba ya kukumbushia penzi kwa mtu aliyeachana naye muda mrefu na kila mtu akaenda kwenye njia zake nyingine labda mwanaume kaoa au mwanamke kaolewa lakini utashangaa mwanaume akikutana na huyo mpenzi wake wa zamani anataka waanze tena au wawe wanakumbushia. Tatizo langu ni je wakati waachana siilionekana wameshindwana sasa kwanini wakumbushie enzi?Jamani nisaidieni ni muhimu​ kukumbushia penzi la zamani? .

     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haina umuhimu ni tamaa za kimwili tu hizo.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    niufusika hakuna umuhim
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tamaa tu ndugu yangu, wala hakuna umuhimu wa aina yoyote ile. Mtukama ameoa au ameolewa, ni commitment ya kutokufanya upuuzi wowote na mtu wa aina yoyote ile.!
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mawasiliano sitaki what for kama tulishidwa jana basii
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mimi mahawala huwa hawaachani wanacho kifanya ni kukumbushia tu
     
  7. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kushokela shokela.......................kushokela na mange:
     
Loading...