Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Kuna software ya kuformat memory card za Simu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Mar 21, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo vp wakubwa? Kwa mara nyingine tena nahitaji ufafanuzi kuhusiana na jambo hili, eti kuna softwire za kuformat memory card za simu?
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh sidhani maana palepale kwenye simu kuna option ya kuformat memory card. Huo ni mtazamo wangu tu, tusikie ya wengine
     
  3. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuna memory zingine uki format kupitia baadhi ya windows na simu zina goma
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    oh sikujua hilo. Tusubiri msaada wa wakuu kwa hili
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio zipo zinaitwa low level format software.hizi uwa zinaondoa mpaka lock ambazo zipo katika memory card.na pia unaweza repair some memory card problems.
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa mkubwa chipukizi sasa naweza wapi kuipata hyo ktu?coz nimejaribu kuformat kwnye simu na pc window inakataa kuiformat.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ntakupm ili nijue ntakusaidiaje mkuu.
     
  8. m

    mwakyoma2011 Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mm mkuu nilikuwa naomba uni pm
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa mkubwa.
     
  10. Freesoule

    Freesoule Member

    #10
    Aug 22, 2014
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huwezi tupia hapa ili wengi tujue?
     
  11. Yahya Asaa

    Yahya Asaa JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni pm na mm
    Bro
     
Loading...