Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kipimo cha chama kuwa na nguvu ni kushinda chaguzi ndogo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oldonyo, Aug 12, 2011.

  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeamua kuandika post ii ili tuweze kuchangia mawazo na nyinyi,kwani kwasasa macho ya watanzania wengi yameelekezwa katika uchaguzi mdogo wa jimbo la igunga kama kipimo cha vyama kukubalika kwake.lakini tukirudi nyuma chaguzi nyingi ndogo hasa katika awamu ya kwanza ya jk zilifanyika hasa katika majimbo ya tarime,busanda biharamulo magharibi na mbeya vijijini nini matokeo ya chuguzi izi?ni kwamba ccm kiliweza kutetea viti vyake na pia chadema katika jimbo la tarime.lakini pamoja na ayo katika uchaguzi mkuu wa 2010 licha ya ccm kushinda chaguzi ndogo iliweza kugaragazwa vibaya na vyama vya upinzani sana sana chadema.sasa nikweli uchaguzi mdogo wa jimbo la igunga unaweza kutupa picha halisi ya 2015 mambo yatakavokuwa.NAWASILISHA.
     
Loading...