Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Kikwete atakwenda Ethiopia kumzika Zenawi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Aug 22, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Inaonekana moja ya agenda kubwa wananchi wa Tanzania waliomchagulia jk ni kuhudhuria misiba ya viongozi barani
    africa. badala ya kukaa nchini mwake kutatua matatizo makubwa yanayoikabili nchi yeye kutwa kuhudhuria misiba. kwa wale watakaosema ni kwa ajili ya kuimarisha diplomacy basi inabidi tujiulize kwanini marais wa kenya na Uganda hawafanyi hivyo ??
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    keshatoa salamu za rambirambi mapema kabisa,
    lazima akalie, si unajua sisi tunavyojali misiba.
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Babu allowance babu hata sisi tunazipenda kwan mwisho wa siku zinasaidia.
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Aache labda sio yeye. Juzi Ghana kesho Ethiopia, Kwani umeambiwa ndege imeishiwa Mafuta?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Meles Zenawi ni rafiki sn wa Tz pamoja na ukweli kuwa nchini kwake alikuwa na upinzani mkali.

    Taarifa kutoka Adis Ababa zinasema kuwa kwa kipindi hiki cha msiba hata wapinzani wake wameguswa sana na wanaomboleza.

    Ethiopia ni nchi inayothamini sn uasili na mila za Kiafrika, hivyo binafsi napenda tu JK aende akamzike MwanaAfrika huyu.

    Tuende mbele turudi nyuma.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimeikuta facebook jana
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Unauliza makofi polisi, we subiri nadhani ameshafika Addis tayari kuratibu mazishi.
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Cheza na jei kei wewe? Iyo ndo shuguli tulompa wkt tukimchagua
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaaa Vasco d aache kwenda hautakuwa msiba huo.
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anaye update safar za jkei hapa jf aongeze kwenye list moja kwa hata leo kwamba tayari safari nyingne jk ameshasafri
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nasikia Ethiopia haikuwahi kutawaliwa na ni nchi ya Marasta?
     
  12. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. JK atakuwepo msibani Ethiopia, hii ni kutokana na ukweli kua sote tutaonja umauti, pia kwa kutokana na kutokuona umuhimu wa sensa na mawakala kugomea sensa kabla ya uamsho,ni vyema na haki kwenda kwa kua yuko katika kamati ya mazishi.
     
  13. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haaaa!!!! we unauliza uzi gun kwa askari magereza,ndege iko silencer utaratibu wa suti na travota unachukua nafasi,asiende wakati ameandaa mpaka mashairi kuhusu bwn zenawi.
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe unaskia tu?kwanini hujasoma?ni kweli haijatawaliwa nasababu zipo zakutotawaliwa kwa Ethiopia.
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unauliza makofi polisi? subiri utaona mwenyewe...atakuwa na bonge la delegation mpaka wenyewe tutachoka..akimaliza msiba ataenda kujifunza kilimo cha mchicha...
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Why not!
     
  17. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo kama namuona anavyoshangilia safari, jamaa anapenda safari kupita tulivyokuwa wadogo tulivyokuwa tunachanganyikiwa na gari likipaki mbele yako. Sitashangaa nikiona kwenye profille yake kipengele cha hobby akawa amejaza 1.kusafiri 2. Travelling 3. Tour 4. Kutalii 5. Kutembelea ndugu, jamaa na Marafiki
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mada hapa ni JK kwenda ethiopia, usichanganye mambo!
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa ndo ninapoipendea JF, kuambiana makavu ndo sheria
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mwenyekiti wa kamati ya mazishi ya AU na hana naibu......sasa asiende vipi?
     
Loading...