Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Kabila gani lenye Wanawake warembo zaidi Tanzania?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MsemajiUkweli, Aug 15, 2012.

  1. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 4,356
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 113
    ​Wanajanvi ninaomba mnisaidie katika utafiti wangu huu kujua ni kabila gani la kitanzania lenye wanawake warembo zaidi na ni kigezo gani hasa unachotumia katika utambuzi. Je, sura au umbo? au ni vyote kwa pamoja?

    Tafadhali changia kama una mchango chanya.
    REMEMBER:
    It's better to be silent and thought a fool than to speak and remove all doubt.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    makabila yote kuna warembo na wasio warembo...kwetu sisi wachaga, kuna wanawake warembo sana, na wengine pia wana sura za simba yaani juu wanene chini wembamba...ukienda kwa wasukuma wengine wazuri wengine wanawake wenye sura za kiume...etc....kila kabila kuna wanawake wazuri na wabaya...wairaq/wambuli etc, waarusha etc pia kuna wazuri na wabaya...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    wewe unawaza ma kabila mpaka leo duh
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,378
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Msisahau wagogo na wahaya, halafu unatumia vigezo gani Mafology au sura na ungesema ww unapenda rangi gani nikuwekee na warangi, MREMBO NI MKEO ANAYEWEZA KUKUPA KILA KITU
     
  5. P

    Pasco Platinum Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,901
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 113
    Kwa urembo wa umbo, shape, sura, waist line, bust line, leggy line, nywele, shingo, macho na miondoko, Wahangaza ndio wanaongoza, wameumbwa wakaumbika, wanatazama na kutazamika ila sijawahi kubahatika nao katika mbambo mengine.

    Uzuri uko wa aina nyingi, uzuri wa mke ni tabia, uzuri wa mahitaji ni performance, na uzuri wa machoni ni kuona, inategemea uzuri gani unaoutaka wewe, kama ni ule uzuri wa kufurahisha macho, mbona wazuri kibao tuu tunawaona, wengi wala hawaolewi, wao kutwa kucha wanahangaika wakitanga na njia huku wapenzi wao macho juu juu, lakini kuna wazuri wa ndani kwa uzuri usiionekana, hao ndio hao wameolewa, waume zao wanapata raha na maisha yanasonga!
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,082
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 83
    wamakonde tu
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,457
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uzuri......
    kabila......?????
    sura..............????
    umbo.......??????


    mpita njia mie...................
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,358
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    21 Century ? Khaa!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,358
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Uzuri,
    Urembo,
    Utanashaji,
    Ulimbwende ,
    Uko kunako macho ya mtazamaji .
    Nikionacho mie kirembo kwako wewe chaweza kua bogus au chakas! Na kinyume chake, kirembo kwako kwangu kikawa kituko!
     
  10. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 4,356
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 113
    Niko kwenye utafiti kielimu
     
  11. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 4,356
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 113
    Je, ni kipi ukionacho kilembo kati ya makabila ya kitanzania ili unisaidie katika utafiti wangu kielimu
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    warangi na wairaq
     
  13. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 4,356
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 113
    Hilo kabila liko katika Mkoa upi Tanzania
     
  14. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    hahahaa Mikoa ya Manyara (Mbulu) na Arusha (Karatu).
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,674
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 113
    Naona waburushi ndio wanaongoza kwa uzuri thats why wanaoana ndugu kwa ndugu
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,683
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Mi mgeni hapa...
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    wanapenda kula vitunguu haaoo..!hmm..
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kitu point5 ya kimbulu na kihaya..
    Yan makabila yote kuna warembo,hasa wakimix
     
  19. a

    adolay JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,838
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    Urembo kama ni kwa maana ya kuvutia macho ni mtazamo mtu binafsi panaweza kuonekana bora kwa mtazamo wa wengi lakin mmoja mmoja ukiwadadisi pemben utagundua tofauti, that is why people said kipendacho ni roho ya mtu, kwa sababu kila mtu anayake na hakuna two or more similar hearts that exists.
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,230
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Wachagga.kwisha!
     
Loading...
Similar Threads - Kabila gani lenye Forum Date
Wanawake wa kabila gani wanaongoza kwa Miguu ya bia?( Miguu minene) JF Chit-Chat Feb 20, 2016
Unafikiri kabila gani huyo &anafanya nn hapo JF Chit-Chat Dec 18, 2015
Hivi anaweza kuwa kabila gani huyu ? JF Chit-Chat Apr 1, 2014
...Kabila Gani Waasisi Wa Shanga... JF Chit-Chat Nov 25, 2012
Kabila gani wanahusudu pombe zaidi? JF Chit-Chat Nov 24, 2012

Share This Page