Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ndio mwisho wa Julius Mtatiro?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Feb 27, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu mniwie radhi kwa kuwa kulikuwa na post kutoka kwa Director hapa jamvini siku za nyuma kumuhusu huyu Mkuu Mtatiro lakini nimeitafuta kwa update sikuweza kuipata,kwa hiyo nimeamua kufungua mpya!

    Mkuu Mtatiro unaweza kutueleza kuwa mwisho wako kisiasa unakaribia? naomba utueleze nini hatma yako kwa sasa hivi,tunajua boss wako Maalim atahamia ccm pamoja na kundi lake,,je wewe utahamia wapi?ile post iliyokuwa hapa siku za nyuma ilikushauri uende chadema,je utaelekea chadema au utaelekea wapi??

    Nataka ujue tunakutazama kwa jicho la karibu sana!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anarudi ccm yule jamaa ana njaa sana,hatutaki viongozikama wale
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona huyu jamaa hataki kwenda kueneza sera za CUF kwao Musoma vijijini (Kyabakari)?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtatiro anakwambia CUF inazidi kuimarika
     
  5. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda na yeye ataanzisha chama chake kipya!maana wote wanaojiengua tamko wanalotoa ni kuanzisha chama.RIP CUF
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We topthinker CHADEMA haimtaki huyu jamaa kwa sababu hana busara kabisa. Hicho cheo cha katibu mkuu msaidizi kimemzidi sana (kimempwaya), akienda chadema awe mwanachama wa kawaida.
     
  7. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa jins CUF Ilivo nahc hyu jama kachaguliwa kwakua ni mtatiro na sio kwakua anatokea CUF so nahc akienda kokote he will make it..
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tulisha sema hapa kuwa mwacheni mwezenu ale akienda huko mtampa hela ya kula msimdanganye mwenzenu
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakula nini ???
     
  10. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtatiro yupo kifeza zaidi na si chama kwanza, mradi chama kipo basi hana shida na wanachama wapya mpaka pale chama kitakapokufa...kwa kifupi hana tofauti na Mbatia
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye highlight, tunaweza kupata taarifa zaidi kuhusu hilo?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Iko siku jamaa atafunguka akili na kujiunga cdm. Hiki kichwa kinapoteza muda sana cdm, sijui kwanini ameshindwa kusoma lama za nyakati. Itatiro njoo chadema, ngoma iko huku mbona husikii wewe?
     
  13. S

    Silent watcher Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Akiwa mwanafunzi pale MLIMANI alikuwa ni mpiganaji wa kweli na wengi tulimuunga mkono LAKINI amepotea njia ama kwa kutoona mbali au kwa tamaa ya madaraka.Kama ni kwa kutokuona mbali ninaimani atakuja CHADEMA muda si mrefu.Chama kile kimepoteza taswira ya kitaifa na kubakia chama cha kidini na cha wenye uroho wa madaraka na fedha.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ahmed jumaa Mtatiro
     
  15. H

    HByabatto jr Senior Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa.
     
  16. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijui niseme nini, hilo ni ganda la muwa la jana
     
  17. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ................Sunday Charles.....................kama Said Bagaire
     
  18. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anatangatanga jangwani bado hajaiona njia ya kwenda kaanani ambayo ni cdm, kwayo wengi twatazamia kufika mtatiro hajaiona bado.
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,244
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Change ya helikopta ya Igunga hajarudisha, akijitoa CUF wanamsomea itquf, hana jinsi.
     
  20. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Maneno ya Mtatiro baada ya uchaguzi wa Igunga.

    ".........Mimi kama kiongozi wa ngazi ya juu wa CUF - Tanzania Bara(Bila kujali nimekuwa kiongozi wa ngazi ya juu miezi minne tu iliyopita tu) nabeba dhamana kwa matokeo yote tuliyopita, najitwika mzigo wa kusimama imara kuiimarisha CUF. Sitatoka CUF na kukimbilia kwenye vyama vyenye nguvu Tanzania bara kama CHADEMA n.k. eti kwa sababu tu CUF imefanya vibaya kwenye uchaguzi. Ninaamini katika CUF na nitaisaidia Tanzania yangu nikiwa CUF, ninaamini siku moja wakati CUF imeimarika nitatajwa kati ya watu ambao hawakukata tamaa na hawakuyumbishwa na magumu yaliyowakabili na walisimama kidete kwenda mbele."
     
Loading...