Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je hili litafaa likiongezwa kwenye mtaala wa elimu tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kajiti, Dec 8, 2011.

  1. kajiti

    kajiti Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa mtazamo wangu ninaona kuanzia elimu ya msingi hadi sekondari ingeongezewa somo la ufundi (kwa vitendo). Sababu ya msingi inayofanya nifikiri juu ya hili ni;
    - wale wanaoshindwa kuvuka kutoka ngazi moja kwenda nyingine wanajikuta wamesoma kukariri ila inkuwa vigumu sana kuifanyia kazi elimu waliyopata.
    mnasemaje wana JF?
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    wazo zuri.
     
Loading...