Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ajira zimeisha?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kabaizer, Nov 1, 2011.

  1. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naona wana wa great kutafakar wamechemka coz nafas za kaz hakuna, Kama vp hiki kipengele kifutwe maana mtu ukisema unatafta kazi watakuzogoa Kama vile wamelazimishwa kuchangia, guyz hii sio USO wa kitabu a.k.a facebook...so kuwen na hekima mtu anapokua sirichanya!!!
     
Loading...