Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japo inauma, Kizuri mshirikishe na mwenzio!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omutwale, Sep 30, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pakua ujionee na kisha nakuomba mpelekee na mwenzio kwa njia ya barua pepe. Na ukiweza print A4 ubandike ukutani dukani, mtaani na popote waliko WADANGANYIKA.

    Salaamu zangu kwenu............
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu inasikitisha jinsi tunavyokuwa na matabaka ya walionacho kwa kupindukia
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! nimeona hii kadhia. halafu hawa mafukara (wadanganyika) bado wanamsujudia
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inauma saaana..!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nchi nyie achine tu, hizi majuzi kulikuwa na arusi ya mtoto wa mtawala mmoja... matusi yaliyokuwepo usiseme kabisa. Budget ya shughuli yenyewe ilikuwa kati ya 350-400mil , ukijumlisha zawadi za maharusi ambazo ni pamoja na magari ya kifahari kila mmoja bibi/bw harusi, nyumba ya kifahari, honey moon, kianzio... na fyakula na finywaji.

    Wakati huo huo akina mama wajawazito mwananyamala hospital wakilala chini na vichanga vyao
     
  6. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah nchi inaliwa na wenye meno inajengwa na wenye moyo!!!!:A S 112:
     
  7. D

    Damas Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    usanii mptupu. mbona huonyeshi yaliyofanyika?
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna tofauti kati ya fashion na maendeleo. Na pia kuna tofauti kubwa kati ya kuleta maendeleo na mabadiliko kutokana na msukumo wa wakati. Ni somo gumu na tafsiri yake pia ni ngumu lakini ukijipa nafasi unaweza kuelewa. Lakini hata hivyo wewe unayeyaona unayonafasi ya kutushirikisha tusioyaona.....
     
Loading...