Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari Makamba asema CCM inalifanyia mzaha tatizo la umeme Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, May 22, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa kamati ya bunge ya nishati ameilalamikia serikali ya CCM kwa kile kilichoelezwa ni mzaha kwani mapendekezo ya tume yake hayajafanyiwa kazi hata kidogo huku tatizo la umeme likiwa linaendelea.

    Hajui kesho bungeni atasema nini!

    Hakubaliani na serikali kukodi mitambo ya kufua umeme kwa gharama ya sh 5billion, badala yake hizo pesa zingewekezwa katika mitambo mipya ya kuzalisha umeme wa maji katika mito ya Rusumo au Rufiji na kuwa mali yetu moja kwa moja!!

    Source Channel10 news.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anajitoa?au yeye c ktk wana-ccm?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo kuna kipindi kichwa yake ina hoji vitu vya ukweli sana. Ni kweli serikali yetu inafanya mzaha na umeme, haijui kila kitu siku hizi ni umeme, ona jinsi serikali ilivyopata hasara ya mabillion katika siku hizi ambao umeme ni karibu 16hrs mgao. Big up Makamba.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yawezekana Makamba ni mkweli
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    nuyu dogo hapo kanena na mimi nampa big up na support kubwa
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba wenye kulifaham hili watujuze.

    Hivi mito ya Rusumo na Rufiji maji yake hayapungui? Maana utegemezi kwenye maji umeligharim saana taifa hili. Umeme rahisi wa upepo vipi? Lakini pia kwanini wasihakikishe wanahimiza solar kwa kutoa hata subsidy au kwenye ofisi za serikali ukizingatia mazingira yetu yalivyo?

    Lakini je, pendekezo lake ni la muda mfupi kuliko umeme wa kukodi?
     
Loading...