Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamiiForums ndani ya wikipedia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Nov 5, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu, ni muda mrefu sasa watanzania tumekuwa tukitumia mtandao wa JamiiForums na umekuwa una mafanikio makubwa sana so nikaona sio mbaya kama iwapo tukaiweka JamiiForums katika wikipedia free encyclopedia.

    So hii nikiifanya mimi CTU kama CTU haiwezekani bali nitahitaji mawazo ya kila mtu hapa katika kufanikisha hili so hata kama sio mimi ambaye nitaandika mtu yeyote anaweza andika so naomba tujuzane vitu vufuatavyo kuhusu JamiiForums

    Mwaka ulioanzishwa
    Historia yake
    Idadi members wake
    Sababu za kukua kwake
    Ufanyaji wake wa kazi
    Uwiano wa JamiiForums na mitandao mingine ya kibongo
    Makao makuu yake
    Jina la mwanzilishi
    Mapato yake kwa mwaka
    Net worth ya mwanzilishi - (nothing personal) lol
    Alexa rank
    Ukuaji wake

    So kama mtu ana data kati ya hivyo vitu hapo juu atakuwa amesaidia kutoa data kwa ajili ya research ya kupata kwa ajili ya plan ya kuiweka JamiiForums katika wikipedia na kuipromote JamiiForums world wide.

    Tafadhali nisaidieni katika hili

    NB: Hata kama una data zingine ambazo haziko hapo waweza share na sisi katika kufanikisha zoezi hili

     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri sana,hongera. Nadhani majibu sahihi na precise utayapata kwa invisible/maxence manake kama utujuavyo tutakuingiza chaka sasa hivi. Kila la kheri, hongera tena
     
  3. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok wazo zuri CTU
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    asante sana boss
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    ok thanks for the support
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,970
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Ulongo muulize Invisible peke yake ndio utapata ukweli huyu Maxence mhmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh naona mgeni.
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap! TZ inahitaji vijana kama nyie ili isogee hapo ilipokwamishwa
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera saana CTU, Proud of you na wazo lako.... Hopefully ufanikiwe mpaka kwenye end result...
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu, wazo kuu hlo.
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wazo zuri mkuu! songa mbele....
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaaa!!
    Aseee!
    Duh!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol! Basi umjibu ww kwa niaba ya invisible manake he is invisible kabisa manake waonekana mwenyeji kumzidi maxence.
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni mwenyeji kumzidi hata founder wa jf...max
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wenine humu wamekaaa kimtego mtego, kila jambo kwao ni baya na sio sahihi.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Wacha1, unamshauri bora amuulize Invisible na sio Maxence!, kwani Max ana nini?, ua Max ndio unaemsema ni mgeni humu?.
     
  16. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni mawazo mazuri CTU! ila wote mlio-support hii mada na mkaona kuwa ni vyema jf ikawa kwenye free encyclopedia hamuoni mtakuwa mme-violet privacy policy za jf founders as they operate visually and their office no where to be seen?
     
  17. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Information nyingi zilizotajwa hapo zote naona ni sensitive sana. Zinaweza kuhatarisha uhuru wa JF na members wake. Mpaka sasa ilipofikia JF ni kutokana na modus-operandi yake ndo maana kila siku inakua. Kwa ufupi haihitaji kupata external promo. Data nyingine zipo hapa JF mfano members wake, sifa na mafanikio yake.

    Hata hivyo kama lengo halisi ni kuiweka JF kwenye wikipedia bado inaweza kuwepo kwenye Wikipedia bila mambo mengi yaliyoorodheshwa hapo juu. Unaweza kuweka hata aya 1 kwenye Wikipedia halafu taarifa nyingine zikaongezwa taratibu kulingana na mahitaji
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    \
    ok brother nimekupata vyema thanks
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wazo zuri sana mkuu.
    Big up!
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    fanya hivyo-itakuwa bomba
     
Loading...