Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanajamvi woote, messege yenu hiyo toka kwa Pearl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Kichwani, Mar 19, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    "jamani hata sijui niwaambieaje nawapenda sana tena sana kwakweli na nitawamiss sana. nitakosekana jamvini kwa muda usiojulikana kutokana na matatizo ya IT hapa ofisini kwetu. naomba mtuombee turejee hewani as soon as possible tuendeleze jamvi letu"

    hiyo ndiyo kauli ya mwenzetu, ......... mwenye ujumbe wowote kwake aupitishe kwangu utamfikia immediatelly...... na nitahakikisha anaona post zenu zote na any feedback nitaziwasilisha on time........ thanks bros and sists....................
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh mapenzi kizunguzungu hajafichiki popote
    Jana kasema ataweka Contact jamvini ..tukong'oli direct
    Mwambie tutammiss sana kwa hichi kipindi cha mpito
    Asante shemeji
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kijana wewe bana:D:D! Naona unaweka ulinzi kiaina.
    Nway, Thank God its friday.
    Msalimie sana mwambie nammisi kinoma.
    Ngoja nimwendee hewani. Will be back shortly.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    matatizo ya it yanafumua siri zingine.......
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pearl anasema:

    jamani FL 1mbn nakuham mwenzio?yani hata sijui nikwambie nn mpz hivi unakumbuka ule wimbo wa "kwaherini jama naondoka,tuko mbali baharini,mawimbi tanatupeperusha"?
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl says:

    Xpin:najua umechangia mkono,usijali ww nipigieeeeeee,maana nakumbuka waybak tulicheza sana mchezo wa baba na mama mm na ww,I real miss zoz daiz n miss u too my swty potato n sugar banana
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Pearl! Yaani unaaford kuikosa JF kweli? Kwani huna handset yenye uwezo wa kubrowse uwe unakuja kuchungulia kiaina hapa jamvini
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl says:

    jamani Boss siri ya nn?mbn manajuaaaaaaaa siri oooh siri ya mapenzi???????
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ingependeza kama angetuambia aina ya matatizo yanayo mkabili kuna wataalamu hapa wanaweza kushauri na tatizo likapata ufumbuzi, binafsi nitakimiss sana kidole mdomoni kwenye avatar ya mwanzo. Anyway tunakuombea uyashinde matatizo hayo ya IT na urejee ASAP.
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole Dada!! Sina cha kukuambia.. NITAWAOMBEA..
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sys:

    eeeh jamani jeyfour_king,will miss u big time yani kwakweli nateseka without u pple nea me,yani hata sikjui nianzie wapi,the thing is wameblok dia hata sijui itakuwaje?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah kumbe kuna umuhimu wa kuwa na mwakilishi eeeh

    tabu ya kuolewa na lijendi hata nikikosekana sidhani naweza kumtuma aje awape salam

    Pearl twiniushka am moved with wat AK -47 has done for you!!

    Mis u big here!!
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl says:

    asante dreamliner:,tuzidi kuombeana mpz
     
  14. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz:

    hey Twinushka"u dnt no how much I will real miss u darling,ur my every dei life swty,yani with JF am a prisoner forever,nakumiss na nakupenda sana mpz,shemeji yako anawakilisha tu usijali ananitumia mails hapa n nina directly repl just put ur trust ans always count on him hata kama ukikosa chapaaa!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hw soon can I wakilisha maombi yangu hapo kwenye red??
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Mwambie' yoriyori, chinekee eeheeee'
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz:

    JF NOTHING IS GONNA CHANGE MY LOVE FOR U
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Haki ya nani, nami nitamiss kale ka kidole!!!
    Mhh!1 Tutamuombea arudi jamani. mwe!!!
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz

    eeehTwinushka for u hapo kwanza u have alot of roles to play,si unajua kama mm sipo ww unawakilisha?n about chapaa hata leo maana anajua tuko wawili huyu
     
  20. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz

    preta jamani!no body can love me the way u do!
     
Loading...