Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani wacheni mambo ya avatars ili tujue ukweli.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jul 9, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imebainishwa kuwa kama picha yako ya udogoni inaonyesha kuwa umekula jiwe,umeweka usongo,sura ya kazi,ama kwa ufupi umekasirika basi life yako ya uchumba ama hata ya ndoa iko mashakani.mmmmh!wakuu hizo picha zenu za utotoni zipo tuzione???
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmm hii kali.hebu tuanze analysis na picha yako?
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uko free kuiona shishi.fika kwa profile yangu.na hako kaua ukaondoe..hehehehe.
     
Loading...