Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni, mke wa rafiki yangu kataja jina langu wakiwa faragha.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Mar 6, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Jamani nina rafiki yangu wa karibu sana. Alisafiri kama miezi 2 hiv kwenda nje kimasomo, kama kawaida mimi ni mtu wake wa karibu hivyo aliniachia majukumu ya kumuangalizia familia yake. Sasa amerudi juzi j1. Leo kanifuata nyumbani kistaarabu na kuniambia kuwa tangia afike amekuwa akimshangaa mke wake anatajataja sn jina langu hasa wanapokuwa kitandani wakila tunda. Mimi nimeshindwa la kumjibu nimemwambia nitaenda kwake jioni tuongee kifamilia lkn lengo langu kubwa ilikuwa nije kupata ushauri huku.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuwa muwazi, sioni cha kukushauri kwa sababu hujaweka wazi jibu lako ni lipi kwa swali uliloulizwa na huyo rafiki yako.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Analifananisha na la ex-boyfriend wake.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Funguka ! Hapa hakuna atakaekupeleka kotini.
    Huyo Shemejio ushawahi kum'mega ?
    Hata kama mara moko tu, tuwekee wazi manaake mi najua kama ni mara 1 haina noma sana.
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Ntarudi baadae sana!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kwanini akutaje kama haukuvunja naye amri za Bwana.
    mtu anapofikia kukufuata home kwa ajili hiyo ujue
    yuko serious. kama vipi mwambie uko na kazi
    nyingi ili upate muda wa kuyafanyia kazi,
    jitahidi usitume sms au kumpigia mkewe.

    vinginevyo kimekula kwako.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa dogo kama kawaida ushaharibu kitaaa eee
    Teh kimbia mji na ushukuru jamaa mstaarabu sana angeshakutoa wowowowowooo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hayo si ndo matokeo ya "kumwangalizia" familia?
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa karibu sana lkn sikumbuki ni mara ngapi au kama kweli tuliwahi kubanjua amri ya 6, labda kama nimesahau.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkubwa ! Hii biashara ya kuanzisha thread then unasepa hailipi !
    Members wanachangia , wanakuuliza haupo !
    Sio sahihi, tuna mpango wa kuanza kuwa'note members wenye style yako , mkianzisha Uzi tunauchunia au unasemaje ?
     
  11. Pilimi

    Pilimi Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Haiwezekani ukawa haujui?

    Kuwa serious
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    duuuh..jamaa kasema umuangalizie we hukutaniaaa..big up jembe...ilaa jiandae kuliwa...maana hata JK mwenyewe kashasema huwezi kula bila kuliwa
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona nipo? Nimesema sikumbuki kama nilikula au la!
     
  14. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu kusema ukweli hali ni tete! Unataka nisemeje sasa ili unielewe?
     
  15. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jibu lako tata,si uwe wazi tu.Umekula au ujala mambi?
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uko sure umesahau kama mlikulana au la?
     
  17. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiwezekani kusahau jambo kama hilo :A S-confused1:
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    we mat*ko nini?yani hukumbuki kama ulishawahi kumlala au hapana!!!hiki kituko cha mwaka...demu niliyembanjua enzi za kibaba/kimama namkumbuka hadi leo...
    we unastahili akupige mapanga maana hujielewi,au ndio chitchat yenyewe?
     
  19. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona nipo? Nimesema sikumbuki kama nilikula au la!
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahahaha eti umesahau.. Dah!
     
Loading...