Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ndoa ngumu au...........!!!!!???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR. DRY, Nov 9, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nipo katika mkoa wa kilimanjaro,nilikuwa najipatia msosi mahali moshi town, nikawa nimekaa meza moja na jamaa ghafla akaongezeka mama(around 30's).kumbe alikuwa mgen wa jamaa. Maongezi yao:
    jamaa anapiga shughuli za ukonda arusha-moshi, mmama ni mkeo wa mtu na pete anayo.
    Jamaa: vipi mzee mzima?
    Mama: mzima ila ameniaga tangu juma2.
    jamaa: ameenda wapi ss?
    Mama: sijui ameniaga tu!
    Jamaa: sasa wewe ulienda wapi mbona hukunitafuta?
    Mama: mm nilikuwepo si kwenda mahali!
    Jamaa: una uhakika.....!
    Mama: ndio!
    Jamaa: basi nitaangalia leo kama kweli tokea juma2 mmeo ndo amekuaga!
    Wakaniangalia kama ninawasikiliza.
    Akachukua simu ya mama anapekuwa,
    mama: acha basi kupekuwa simu kwenye meseji.
    Jamaa: naangalia meseji za mmeo anazokutumia........!
    (wakawa wanapiga stori nyingine....)
    Jamaa: fanya fasta basi tuna chelewa.....!
    Sasa nikajiuliza huyu mke wa mtu toka arusha hadi moshi inamaana haridhiki na mme wake?
    Je kweli ndo msemo demu wako wa zamani hata kama ameolewa una-access anytime!
    This is not a story, nikweli kabisa kwa masikio,macho nimeshuudia.
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaa,msubiri Bishanga aje akupe jibu hahaaaaaa uwiiiiii
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe ndoa si ndo marriage au?
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kila mla vya wenzie, na vyake pia huliwa,............ muosha naye huoshwa.........
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu nilijisikia vibaya sana, halfu nikajenga fikra, mara mtulinga wangu ukash2ka!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo mme ameaga hata mkewe hajui kaelekea wapi, na mke na yeye anaenda kugawa upande mwingine duh! Mungu tuepushe na hii dhahma!
     
  7. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli mambo ni magumu ila huyo aliyeondoka bila kumuaga mwenzake atamlaumu mkewe atakapotembea nje?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mbona story imekaa kama ni wewe mkuu
    Ila ndoa ina mengi na usipoangalia vyema itakuwa ndoano
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kimeumana hapa!
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sio mimi kamanda nilikuwa nao meza moja 2nakula.
     
  11. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    unajua kunasa basi. Ila hilo ni janga
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du!hii taasisi ya ndoa kila nikiifikiria kuwa ipo siku nitaingia huko huwa kichwa kinauma!yani sikumbuki ni sred ngapi kwa mwezi zinaandikwa humu za kuisifia au kuiongelea vizuri na kutuhamasisha ambao bado tupate hamu ya kuingia humo!
    Haya bwana kwa tukio hilo naona ngoma ni droo!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hofu ya nini honey? mimi mchumbaako ni mwaminifu mpaka najiogopa walahi
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haa haaa haaa,my swty darling kumbe upo,weka basi japo liuzi limoja la ukweli kuhusu utamu wa ndoa ili nikuombe utangaze ndoa fasta lol!
    Naogopa coz kila wiki lzm kuwe na sred ya machungu ya ndoa,km sio nyumba ndogo basi kufumaniana au uaminifu kuisha yani watu wanalalamika mpaka naogopa mpnz!
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uskonde, acha nijipange, halaf hilo sredi ndo litakuwa mahari kabisa. Ni kweli idadi yetu waaminifu tumepungua sana, research ya karibuni imesema waaminifu tumebaki 5% tu lakini tukiowana mimi na wewe halaf tukazaa watoto saba percentage itaongezeka kidogo, tutalea serious
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaa 5%?asa nitahakikishaje nawe umo?
    Sred ndio mahari lol!
    Nizae watoto saba,swty hapa unajua kbs nitakuwa nimeshachoka mpaka nitakuruhusu utafutea mpango wa kando!
    Weka huo uzi nione utakuwa na utamu wa ndoa kiasi gani then tutanegoshieti km unatosha kuwa mahari au uongezee ile masterkadi yako!
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo red mbona JF wote wanajua, wala usihofu honey.
    Uzi usjali, unataka niuandike kwa kiswahili au kiingereza?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaaa haaaa,umesahau siku ile my sisy Husninyo aliniambia mbona kwako nimeingia choo cha watoto style yake kukalia potllol!!
    Ila km unavyojua tena mapnz ulipoibuka kidume nikasahau yote lol!
    Huo uzi itabidi uuandike kiswahili na sabu taito za kikwetu coz ninampago wa kuuprint nimpelekee bibi yangu akausaminishe km utafaa kwa mahari lol!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    heheh husni usimsikilize sana, siku uporoto akilala baa anakuwa hajielewi anaongea nini!
    Acha niwasiliane na wachambuzi wa kimataifa nianze kuuandaa uzi wa mahari lol
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si ndio km hivyo tena nimezimika mpaka nakubali mahari ya sred ya utamu wa ndoa wakati wenzaku wanataka mamilion!
    Nakupa siku 3 j3 naomba utuwekee huo uzi naamini hata wale ambao wana machungu ya ndoa au mapnz basi watapata ahuen kwa kuusoma!
    Namuulizia babu yangu kipnz Asprin umemwona wapi?ujue huyo ndio mtoa idhin ya ww kunioa so anza kumpa advansi kbs lol!
     
Loading...