Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nataka kujifunza na ushauli pia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eraldius, Apr 10, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mtu yeyote mtaalamu wa madishi kama Dstv n.k. Ani Pm nataka kujifunza hizi shughili.Na je ziko poa?
     
Loading...