Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Coolbaby, Nov 28, 2011.

  1. C

    Coolbaby Senior Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa shikamooni vijana wenzangu habari za jioni.Mi mwenzenu ninashida na kazi ile mbaya nimejaribu kutuma maombi yangu sehemu mbalimbali ila cjaona mafanikio na mimi ni mtoto wa kwanza ktk familia ye2 ambaye ninategemewa sana, nisaidieni jamani nina certificate ya records management.
     
  2. k

    kaaa Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mbona zipo kazi nyingi sana za hiyo taaluma.week kazaa ziöizo pita zilitangazwa nafasi za kazi kama hizo.Usikate tamaa mzeya kila jaribu linamlango wa kutokea. Utapata tuu kazi amini hivyo.
     
  3. C

    C0deName 30588 Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu ungeendelea na chuo 2 coz certificate ni mwanzo 2
     
  4. C

    Coolbaby Senior Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio ila sio lazima iwe niliyoisomea hata hz zingine
     
  5. C

    Coolbaby Senior Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ckatai kwani hata mimi napenda kuendelea kusoma ila tatizo ni ada.
     
Loading...