Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba kuyajua maneno aliyoyaongea Tambwe Hizza jana kwenye kongamano la katiba mpya.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mfukunyunzi, Apr 8, 2011.

  1. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni maneno gani aliyoyaongea ndugu tambwe hizza mpaka kusababisha watu wamzomee vile? Ningependa kuyajua maana niliona kwa kifupi sana kwenye habari ya TBC jana usiku.
     
Loading...