Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba kupata msaada wa kisheria kumchukua mtoto wangu!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Emmado, Jan 23, 2012.

  1. Emmado

    Emmado Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada wa kisheria kumchukua mtoto wangu toka kwa mama yake.
    Kuna mwanamke nimezaa nae mtoto mmoja, nilikua nampa matumizi yote ya muhimu pamoja na hela ya kula na kuvaa mtoto na yeye. Sasa hivi karibuni tumeshindwana kwasababu ya mambo yake.. Mtoto alikua anasoma Internatinal school amemwachisha amempeleka shule ya msingi ya kawaida, nimejaribu kumwelekeza naona hanielewi. sasa naombeni mnisaidie.. Je kuna msaada wa kisheria wa kuweza kumchukua mwanangu nimrudishe shule nayotaka mimi? Mtoto ana miaka sita (6). mama anaemng'ang'ania hana kazi ila yupo kwa wazazi wake tu . Naombeni msaada wenu wana jamvi!
    Natanguliza shukrani!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    1.inamana unampaga huyo mzazi mwenzio ada ya mtoto akalipe yeye? 2. ni sabb gani zilizofanya amwamishe mtoto shule?
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ism moshi, tanganyika dsm, isamilo mwanza, brieban arusha, st. Costantine arusha? Kwa shule hizo hapo may be huyo mama ni mkorofi kupindukia. Hampendi mwanae kiasi hicho kweli?
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kawaone Ustawi wa jamii.
     
  5. Emmado

    Emmado Senior Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ada nalipa mimi, yeye kamua tuu eti kunikomoa mbaya zaidi kahama na mji kaenda kwao wilayani huko.. na haja mwamisha kamwachisha...
     
  6. Emmado

    Emmado Senior Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    thanks!
     
  7. Emmado

    Emmado Senior Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ada nalipa mimi, yeye kamua tuu eti kunikomoa mbaya zaidi kahama na mji kaenda kwao wilayani huko.. na haja mwamisha kamwachisha...
     
  8. Emmado

    Emmado Senior Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    st. Costantine arusha
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie pia nimehisi hampendi mwanae au vinginevyo ana matatizo ya akili...kwa dunia ya sasa kweli anawezaje kumwachisha mtoto shule?...matatizo yake na mzazi mwenzie mtoto hayamuhusu kabisa!


    @ Mleta mada nenda ustawi wa jamii waeleze hali halisi watakusaidia.
     
  10. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ushauri mzuri, kama maelezo uliyoweka hapa ni sawa, nenda ustawi wa jamii watakupa mtoto wako as long uthibitishe kweli mama huyo anayafanya haya. Utapewa mwanao bila longo longo.

    Nje ya mada: Huyo mama wala hamchukii mtoto. Hakuna mama anayemchukia mtoto. Anachofanya huyo mama ni kumtumia mtoto kama kigezo cha wewe uweze kumfikiria upya, na anajua akikunyima mtoto unaweza kufikiria kumchukua na yeye pia. Wanawake bwana, yaani
     
  11. Emmado

    Emmado Senior Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nashukuru
     
  12. Emmado

    Emmado Senior Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kweli ndio mawazo yake, ngoja nimpeleke kwenye sheria
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anakukomoa wewe au mtoto, kwaharaka haraka nahisi anafanya hvy ili umuoe, akina mama wengine ni wapuuzi sana we Nenda ustawi wa jamii kajieleze vizuri utampewa mwanao,
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daah, nakubaliana na wewe manake labda anajua jamaa anampenda mwanae na anapenda mwanae asome shule nzuri, yeye hapendwi kumkomoa ni kumwachisha mtoto shule!


    Huyo mama mtoto ni mbinafsi sana manake amejifikiria na kujijali yeye zaidi, angemfikiria na kumjali mwanae asingeyafanya hayo!
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole sana kijana fuata ushauri hapo juu.Ila sipendi vijana kuwazalisha wadada zetu na kuishia kulea watoto.Kama uliona K yake tamu ungemueka ndani awe mkeo kabisa.
     
  16. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwanini umzalishe mtu ambae hutarajii kumuoa.Nafikri hata cc wanaume tunamatatizo oooh nitalea mtoto so what mama je?, umeshamzalisha nani atakemuoa,au yeye ni chuo cha mafunzo cha kuzalia watoto agrrrrrrr.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Details zaidi zinatakiwa ili ushauriwe zaidi...una hakika ni mtoto wako? kumpa mtoto matumizi haikufanyi kuwa baba mtoto legally...Je unamnyanyasa? umemtishia? uhusiano wenu ni threat kwa mtoto??
    pengine baba mtoto ndo huyo anaemsomesha shule ya kawaida!
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Unajua hadithi kama hizi hazifai kamwe kusikiliza upande mmoja. Huyu mama siyo kwamba anamtega mleta mada. Kwa mujibu wa mleta mada, alikua anamtunza mtoto na hata mama alikua anamhudumia (ametaja kununua mavazi), nk nk. Kwahiyo walikuwa na mahusiano mazuri na mzazi mwenziye, nini kimebadilisha?.

    Mleta mada asijidai hajui sababu ya yeye kutoswa peke yake. Atakuwa anajua tu. Atueleze wamegombana nini, asijidai hajui eti kaondoka na mtoto kwa sababu gani.

    Kuna mwanamke hapendi mtoto wake atunzwe vizuri? Wengine mbona wanakabidhi watoto wa mwaka mmoja kwa baba zao?

    Tueleze ndiyo tukushauri. Ukipenda nenda Ustawi wa Jamii ndiyo ukaumbuke vizuri au upewe haki yako.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwanini na huyo mwanamama abebe mimba kama hawakupanga kuzaa na kuoana?
     
  20. K

    Kilaza Flani Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah.. nimeskuli pale miaka ya tisini mwanzoni!!kweli huyo mama hampendi mwanae, natamani wanangu wote wasome pale
     
Loading...