Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mpo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by isjiah, Mar 10, 2011.

  1. i

    isjiah New Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejiunga nami nyakanga wa jando babu kijana nimefurahi nami kuwepo kundini kwa wahenga wa jamii hii ni changa moto nipokeeni nami ni mmoja wa makungwi wazuri wa vijana wa kileo tuwaelimishe na tuwape misemo kama hii ''kama mvuvi vua usicheze na mashua''
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu sana,
    pls babu unaweza mshauri vipi mtu aliyezaa na shemeji yake?
     
  3. n

    ntobistan Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana wang.But ulikuw wap?Kipind chot hich jan ndio umejoin JF.Poa but aliyefany kaz kuanzia Asubuh na aliyefany kaz mchan wot wanahitaj mshahar moj kwan wot wamefany kaz?Poa nakup shav san man?Keep on turning
     
  4. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We mstaarabu kweli mwenzio nilijiingilia tu bila kugonga hodi
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana, utufunze tufunzike babu!!!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana,tunasubiri busara zako utuweke sawa vijana wa leo.....!!!
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu kigodaaaaaaa
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu babu, usije kuwa kababu, jamvi lahitaji mikakati sio ukakasi, jamvi lahitaj mababu waje watoe sababu. Jamvi lahitaji michango sio mapambo.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe hiyo fani unaiweza eeh!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Karibu Mkuu! Umefika, jisikie upo jamvini.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tupo tumejaa tele ka pishi la ubwabwa.


    Hizi shangwe ulizokuja nazo naomba ziendelee hapa ndo MMU Stress free.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini kungwi...hapo ndani ya fridge kulia kwako kuna maji ya uzima au watoto wa mjini wanayaita "Maji ya Loliondo" pata glass moja ili ujisikie sikie. Karibu sana.

     
Loading...