Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani madokta wanakutana na mengi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lofefm, Jun 21, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1)Jamaa mmoja alikwenda hospitali akiwa anaumwa baada ya kupimwa na dokta akaambiwa anaumwa kiharusi jamaa akapata nafuu ghafla na kumpa dokta mkono akamwambia "ndo maana ninahamu sana ya kufunga ndoa kumbe kwa sababu ya kiharusi"
    >>tembelea bongowap.hexat.com kwenye simu yako kuvunja mbavu zako zaidi
     
  2. victo

    victo Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ebo!!!!!!!!!11
     
Loading...