Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani laptop yangu msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NGUGO, Jul 12, 2012.

  1. NGUGO

    NGUGO Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA JF
    KWEMA JAMVINII
    JAMANI WANA JF WALE WATAALAMU WA IT NISAIDIENI!!!!
    NINA LAPTOP TOSHIBA, Satellite, ina windows vista.
    tatizo lake ni kuwa, nilitoa Antvirus ya Avast na kuweka nyingine ya KASPERSKY. kila ninapo UPDATE inakomea 15% tu na hivyo haikomai.
    je! NIFANYEJEEEE?
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tatizo kubwa la kaspersky ninalolijua mojawapo ndo hilo...inataka internet iliyotulia sana ili ifanye update..sasa kwa spidi za internetzetu za kibongo hizi kaspersky ndo maana inawasumbua watu wengi kwenye ku update!!
     
  3. Khalifab

    Khalifab Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni speed ya internet
     
  4. m

    mpepalilambo Senior Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unatumia modem gani? kama ya voda anzia bundle ya wiki moja na kuendelea na ukiconect acha kwa muda itaji up date yenyewe fully.
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawewe si uweke mawindow 7 mavista kitu gani? Then kuhusu kukomaa iache ikae labda baada ya miez kazaa itakomaa then utavuna
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda imeingia na hidden errors fulani jaribu kuiondoa(uninstall) na kuiweka tena upya
     
Loading...