Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hivi mastaa wa bongo ndiyo wako hivi??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by IROKOS, Nov 14, 2011.

  1. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,375
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Wana JF muda mfupi uliopita nilikuwa naangalia EATV kuna kipindi kipya kaanzisha Salama Jabir (yule jaji wa bongo star reasch), nikaona anamuhoji dada mmoja mrembo na star wa bongo movie kama sikosei, anayeitwa Irene Uwoya. Wako saloon na wanahojiana mambo mbalimbali but kitu kimoja ndiyo kimenifanya niilete hii hoja hapa kwenye jamvi: Salama kamuuliza huyu star umeshawahi kulewa talalila?? naye akajibu hapana na akaendelea kwamba yeye anakunywa sana lakini cha ajabu huwa halewi, anaendelea kwamba yeye akiamka tu asubuhi cha kwanza pombe! maisha yake yote. Sasa naomba kujuzwa hivi huu ndiyo mvumo wa maisha wa hawa mastaa/wasanii wetu? Hivi ukiwa msanii (ambapo wenyewe wanapenda kusema ni kioo cha jamii) ni lazima pombe ukitawale kiasi kwamba unaigeuza kuwa chai au supu?? Mimi nimeshindwa kuamini nilichokuwa nakiona kwani mdada mwenyewe mrembo wa ukweli halafu cha pombe!!!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna watu bila 'kutoa nishai' mambo hayaendi..
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mnawapa vichwa sana hawa non-brainers kwa kuwaita ma 'star' puke
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    haiwezekani huyo kaamua kuosha tu ..kama vipi nimpige siku mizinga tuone kama hatatembea na bikini kichwani hapa ..
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi sijashangaa sana kwani uwezo wake wa kufikiria ndio umegota pale. Kumbuka amesema hata shule aliona inampotezea muda ndio maana hakuendelea baada ya form IV ingawa baadaye alijisahau akasema ana hamu tena ya kusoma. Watu kama hawa wangetafuta spokesman, labda ingesaidia.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa raha zake. .
    Angesema hamywi mngesema muongo
    Kasema ukweli wake bado mnamwangukia.
     
  7. c

    changman JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa jamani, mambo mengine bwana:

    1. Hizo ni hela zake kazitafuta kwa jasho lake so hata akinywa 24 hrs everyday si mipango ya maisha yake

    2. Ni watu wangapi ni walevi kuliko yeye wako huko ktk jamii zetu kwani wao si kioo cha jamii, wao hawaonwi na jamii au wananyea ndani ya kontena hakuna mtu anayewaona.

    3. Tabia ya kufwatilia mtu mwingine anaishi vipi ndo inayofanya watu wengi kuwa maskini masikini badala ya kufikiria kila wakati utatatuaje matatizo uliyonayo

    4. Jamii haijifunzi kutoka kwa mastaa tu hata wewe tabia mbaya ambazo unaweza kuzionyesha katika jamii yako unapoishi zinaweza haribu jamii hiyo. Mlevi anayelewa na kupita mitaani akiimba matusi si anaharibu jamii pia??

    Nimeandika haya sio kwamba namtetea, simtetei ila hii haibadilishi ukweli kuwa ukweli. Kila mtu ana matatizo yake sasa badala ya kutumia muda kufikiria utafanikiwa vipi unakaa kufuatilia mambo ya watu. Si ndo maana unaona wazungu wenzetu wanaendelea coz hawana taimu na mtu.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hebu waulize wachezaji nyota wa mpira wa miguu hapa nchini kifungua kinywa na kifunga kinywa chao ni kipi ,jibu ni Bob Marley(bangi)
     
  9. G

    Gamalle Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    MVUMO=Mfumo
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    maisha yake binafsi
    haina maslahi
     
Loading...