Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani! Hivi George Galloway ni mtu wa aina gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by trachomatis, Oct 10, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    George Galloway anapatikana kwenye TV moja ya Iran inayoitwa Press TV. Anachambua siasa za kimataifa.Anaweka mada mfano Libya,au Somalia n.k. unaruhusiwa kupiga simu (reverse call) unatoa mchango wako naye anafafanua.Nauliza wanazuoni wa humu JF mnauonaje weledi wake?
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiumize kichwa......
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Utakuwa unamfahamu tu .. Sio bure..
     
  4. mankipe

    mankipe Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    weledi wake mzuri tu!!!!......then?????
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Nenda ka google utamjua zaidi au nenda kule Scotland ulizia .
     
  6. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    same ol'........, master spy....,
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi Malampaka hawajambo?...
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    George Galloway ni mtu mpenda sifa anayejua jinsi ya kula hela za waarabu kwa kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa. Nakumbuka alipokuwa mbunge huko kwao UK alipata kumtetea Sadam wakati Blair alishaamua Sadam apewe kichapo. Baada ya kuonekana misimamo yake ni ya kigaidi wapiga kura wake walimtosa. Ila ni mpambananji asiyechoka huyu jamaa
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Asante sana sikuwa najua alikuwa mbunge. Vp kuhusu imani yake? Ni muislamu na je wa imani kali?
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sithani kama ni mpenda sifa,mi naona ni msema kweli.Wakati wa vita ya sadam,tony blair alitumia gazeti la daily mail kuchapisha documents feki
    wakidai zilikutwa nyumbani kwa sadam.Zikionyesha kwamba jamaa alikua kwenye pay roll ya sadam.jamaa akaonekana mbaya ndipo alipo shindwa seat kwenye ubunge.
    Baada ya hapo akawapeleka dailymail mahakamani na akashinda kesi akalipwa hela nyingi sana kama sikosei ilikuwa zaidi ya pounds millioni moja
    hela zote hizo alipeke iraq kusaidia watoto yatima.
    Kuhusu dini yeye ni mkristo ila mke wake wa ndoa ya pili ni muislam.
    Serikali ya uk inajaribu sana kumfunga mdomo.
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nampenda sana Galloway, anawachachafya sana viongozi wa nchi za magharibu.
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi ni mtu anayejua agenda chafu za viongozi wa nchi za magharibi.Kwa bahati nzuri kapata mouth piece ,Press TV, ambayo anaweza kuitumia to express his views. Anaujua ukweli tofauti na mavuvuzela ya vyombo vya habari vingi duniani kama BBC,CNN,Sky News,Aljazeera nk.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Asante sana tz1.. Ila wapiga simu wengi humpa Asalaam Aleykum! Naye anaitikia Aleykum Salaam.Wakimwambia Eid Mubarak anaitikia Thank you!
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ahaahhh mbona kawaida au na huyu ni Muislam?
    [​IMG]
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asalaam aleykum ni salaamu ya kawaida na siyo ya kidini.
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mara ya mwisho nilimuona kwenye Bigbrother UK pamoja na Rodman. He won a parliamentary seat kwa kura za waislamu wapakistani kwasababu alipinga vita ya Irak. Alikua na tuhuma ya kupewa hongo ya mapipa ya mafuta na Sadam Husein
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,551
    Likes Received: 9,359
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;YhKGe7YZ3bU]http://youtu.be/YhKGe7YZ3bU[/video]
     
  18. I

    Ilongailunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2014
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 1,061
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Galloway ni mbunge kupitia chama kidogo cha Respect, ni mpinzani mkubwa wa dola za kifalme za kiarabu(petro-monarchies)
     
  19. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,673
    Likes Received: 8,575
    Trophy Points: 280
    USTAADH ABDALLAH ndani ya nyumba .
     
  20. R

    RockSpider JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2014
    Joined: Feb 16, 2014
    Messages: 6,452
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wako wachambuzi wengi sana wenye kujua game la mabeberu wa magharibi lakini tatizo ni powerful machines propaganda za western CNN, SKY, BBC, AL Jazeera ... wakisaidiwa na tawala za kifalme kwenye nchi za kiarabu. Inashangaza na kusikitisha kuona Saud Arabia imekaa kimya huku Wapalestina wanauawa mamia kwa maelfu kama siyo malaki... UN sijui wanafanyakazi gani na wako kwa maslahi ya nani huku wanadamu wasiokuwa na hatia wanauawa kila kukicha ...
     
Loading...