Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ndiyo M4C niliyokuta Iringa on my way to Dar. Wewe kwenu ikoje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Jun 9, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa njiani kati ya Mafinga na Iringa mjini gari lilisimama na wachuuzi wakafika mara. Walikuwa wakiuza mazao mbali mbali lakini kundi la wauza nyanya lilikonga nyoyo yangu huku nikiwa na skafu ya CHADEMA shingoni.

    Walikuwa wakiuza "CHADEMA moja" haya yakiwa maneno ya wachuuzi hao na vidole viwili juu. Sikuhizi huko Iringa hawaiti elfu mbili bali "chadema moja huku vidole viwili vikiwa juu".

    Kwa hili BoT wanatakiwa kufanya maamuzi magumu.

    M4C forever!
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,634
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Imetulia Mkuu!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hata barabara kuu za mkoa wa tanga zote bendera za chadema juu kila kijiji
     
  4. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    wapenda mabadiliko siku zote watamwangalia mwanzilishi na mtetezi wa mabadiliko
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siku zinakuja ambapo kila anayesikia jina la Chadema, sikio lake litawasha.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  6. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika ukombozi ndo sasa,janja ya magamba imepata tiba. viva CHADEMA
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nimependa huu mwamko........
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi pia nimeiona njiani toka Iringa mpaka Mbeya ni M4C ila lipo tatizo vijijini ambako news kupatikana ni shida bado wako nyuma sana
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi Dar ni kijijini? Maana hawa ndio wanaongoza kuukata upinzani.
     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimefika ubungo kupanda gari. Kama kawaida na skafu yangu shingoni. Watu vidole viwili juu, wananiambia peoples power! Na pia wananiita 'we chadema!'

    M4C.
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    barabara ya bunda ukerewe bendera za cdm zipo juu ya miti shazi
     
  12. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inanikumbusha mbaaaaalii!!!! We acha tu! Time will tell!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa maslahi ya magamba siyo na walivyo na akili mbovu hawachelewi!
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Hata mimi huwa najiuliza hilo swali lakini sipati jibu.
     
  15. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Niko maeneo ya Segera njiani ni burudani. Bendera zinapepeo ila pale Chalinze vipi? Mbona bendera za Magamba ni nyingi sana? Kijana wa Chalinze wacha kukumbatia uovu wa CCM...amka sasa. Hujachelewa.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,151
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Kuna habari huwa zinanishibishaga sana.
     
  18. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukitaka kuona skafu za chadema njoo angalia vijana wa hapa arusha.
     
Loading...