Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii kali haijawahi tokea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TINGA TINGA, Jun 7, 2011.

  1. T

    TINGA TINGA New Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa wanablog, naomba msaada wenu,
    Kuna shost yangu kakutwa na jambo hili wadau mnashaurije?

    Huyu shost wangu alikuwa na jamaa yake, but with time, penzi lao likawa linayoyoma. Jamaa yake alikuwa na mkewe ila akamficha huyu kimada wake, huku huyu wa nje akijua anaolewa. Jamaa alikuwa akimpa miahadi kibao kuwa atamuoa. With time mdada akawa na mwanamume wake mwingine, Na upande wa pili jamaa akawa ana vitoto vingine.

    Siku moja jamaa akawa amekorofishana na rafiki yake wa kiume ambaye alikuwa na siri zote za hawa wawili ambao wanafichana mambo yao. Huy rafiki wa kiume wa kuyu jamaa naye ana mkewe, ila naye akawa anaiba kidogo kidogo nje ila yeye huwa hawafichi hawa vitotoz kuwa ana mke. Mwenzake ndo aikuwa anaficha.

    Wakati wanakorofishana, ikawa siku ya kufa nyani .... Jamaa na huyu demu wake wanaodanganyana wakafuaniana. jamaa kafumania message za mahaba kwenye simu ya demu, wakagombana mbele ya huyu rafiki wa kiume na watu wengine. Message zilikuwa zinatisha jamaa alivyokuwa anamsifia demu wawapo uwanjani.

    Demu akawa hoi tena kutukanwa mbele ya watu kamdhalilisha. Huku jamaa akijimwambafy mbele ya watu kuwa kamfumania demu wake, huyu jamaa yake akamtonya demu kuwa huyu jamaa yako mbona ana mke anakudhalilisha nini mbee ya watu hivi?

    Sinema ikabadilika ghafla, jamaa akajikuta ananywea kama maji na baadaye akagundua kuwa aliyetoa siri ni jamaa yako. Sasa kitim tim!!!!! Jiweke kwenye position ya yeyote kati ya hawa watu watatu ungefanyaje? Huyu aliyetoa siri anajua kuwa jamaa anaweza kuja kumwaga unga kwa mke wa huyu jamaa na tena ana namba zake. aliyetoa siri pia ana namba ya mke wa jamaa yake, na huyu demu aliyefumaniwa aliyenywea mwanzoni na baadaye kabadilika mbogo baada ya kuambiwa jamaa ana mke. Kazi kwenu wadau mnajifunza nini hapa?
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Confused
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tuseme tunajifunza nini au tukupe ushauri?
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hueleweki, tulia urekebishe tuweze kuelewa
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mkuu salimia kwanza.
     
  6. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Ndio faida ya mtu muongo na tapeli la mapenzi. Na huyo jamaa alizidisha bwana, utamdharirishaje dem wako mbele za watu, ili iweje? au msaada gani aliupata kutoka kwa hao watu? jamaa adabu hana. Mwisho wake zao watajua michezo yao ya kushobokea madem wengine na kuwasaliti wake zao. Mie namshauri huyo dada aachane nae huyo jamaa.
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    dot com
     
  8. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    more than confuzd..:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:....kazi ipo kweli kweliu!....
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hamjaelewa nini???

    Kuna wakaka wawili marafiki wameoa na wote wanatoka nje ya ndoa zao.Mmoja ni muwazi kwa hawara zake kwahiyo wanajua kuna mama mwenye nyumba na wa pili kajipatia nyumba ndogo hajamwambia ni mume wa mtu na ahadi za kumuoa kampa.

    Siku moja yule anayemhadaa dada wa watu kwa ndoa akakuta msg za mapenzi kwenye simu ya nyumba ndogo wake huyo...akaanza kumtukana hadharani..sijui walikua bar au kwenye mtoko tu.Nwy kilichofuata ni rafiki wa mume mwizi aliemuahidi dada ndoa kumpa dada live kwamba jamaa asikuzingue..anakuaibisha mbele za watu wakati na yeye ana mke?!

    Habari ndo hiyo!‘
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamaa akawa na rafiki yake,akawa na demu wake,akawa yeye akawa jamaa yake akawa mkewe...dah:madgrin::madgrin:
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wote wazinzi, HAKUNA CHA KUJIFUNZA HAPO!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume aliyemchoma mwenzake avalishwe skirt tu, wanaume hawako hivo, anyway hakuna wa kumlaumu mwenzake wote ngoma droo
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Totally confused aise..ht cjui nani kafanya nn..jamaa akaenda..jamaa ana mke..ana demu..ye jamaa kamwambia ana mke.
     
  14. C

    Cremo joe joe Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu lizzy,kitty,hata hawajisom, hamkusoma mwandiko std 1 and 2.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi unasemaje sijakuelewa mimi!
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa,ila ujue "Two can play that game" kwahiyo kama bibie nae anaplay sioni tabu!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    understood 0%
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna code inayosema bros over ******....huyo jamaa aliyemwaga siri ya mwenzake hafai hata kama wamegombana
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah! lol! bado nasikiliza Roselyne...endelea tu hahahahah lol! :)
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh nimeona neno "JAMAA"
    KULIKO kitu chochote....
    baadae jamaaa
     
Loading...