Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani dhana hii ni kweli kunako 6*6?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jun 7, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wana MMU polen kwa ujenzi wa taifa na hongereni kwa mapumziko ya jioni.

    wapendwa hebu tudadavue hapa ni kweli kwamba hii dhana ya mtu fulan ni mtamu au siyo mtamu kunako majamboz ni kweli? mathalan utaskia wakaka wengi wakidai demu fulan mtamu sana sasa mimi hapa huwa nashindwa kuelewa kitu kwani extent ya pleasure unayoipata wakati wa climax inatofauti from one person to another?

    na je kwa wadada eti kuna tofauti kweli kati ya mkaka na mkaka katika kutoa raha provided kuwa orgasm utaifikia?
     
  2. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh, ulikuwa hujui hilo!
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo kufundishana, kujifunza bhana!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi naweza sema, fulani nampenda kuliko fulani!

    Na kwa ninaye mpenda love making inakuwa tamu. Maumbile ya sex organ hayahusiki sana, ingawa huge inaumiza; ndogo kama mwenye nayo anajua kuitumia haina shida. Kwangu kumpenda ndiyo determinant
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unauliza makofi polisi?
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nilikuwa sijui hebu nieleweshe tafadhali?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    utamu wa pipi mate yako...
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I kinda like this one!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Naogopa kuchangia hii mada...................!
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    you have logic Kaunga, mimi i believe in your theory. But to me extent of pleasure at climax is just the same so long as i love the person. But also nafikir ni utundu tu wa mtu ila si amin kama kuna mtu mtam zaid ya mwingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    utamu.....mwili msafi
    mwili una afya..
    mwili umetunzwa vizuri..
    mwili uko kwenye 'zone ya sex'...
    unavutiwa nae pia
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi ukichangia utasaidia wengine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    assuming that all those factors are kept constant is there any difference from pleasure attained at climax from one person to another?
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    @hakaya kivipi?
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Uchangamfu wako ndo utamu wako km hamjui. Hawa mnaowaona na kuwasifia mademu bomba wengi kunako 6*6 ni wavivu saana tu. wanatosheka na uzuri wao wa nje, wanajua wanaume watakuja tuu! so mara nyingi wanaume wakila mzigo utawasikia wakilaani kwamba demu anasoma gazeti tu. Ni km hao mnaowaita ma Handsome, muda mwingi wanatumia kujipodoa tu na kujiweka smart outside ili wawavutie zaidi warembo, lkn kunako 6*6 wengine mpaka apate stimu kwanza. hata hapo utasikia akina dada wakilalamika mwanaume mzuri lkn kitandani mtupu. All in All jituime kitandani, kuwa mbunifu utakuwa mtamu sana tena sana. Sometimes km mnataka darasa mni PM niwafunde jinsi ya kucheza kunako 6*6
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hilo neo so kama nimekuelewa vizur unamaanisha kuwa tofauti ni utundu tu ila siyo raha yenyewe
     
  17. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mwanajamii na hasa wale wanawake wanaojisafisha sana sehemu za starehe huwa sio watamu Kabisaaa kwani huwa wanaondoa ule uhalisia Wa sehemu yenyewe (mnato),maana wengine wanaingiza kidole mpaka ndani kabisa karibu na Kizazi wakidhani ndio usafi Kumbe wanaharibu mazingira.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ni sawa na Nyama ni ya ng'ombe kuna iliyonona na ambayo haijanona unapoila
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa Chimunguru umesema mengi sana hapa ila kwenye ule mzizi wa swali langu kuna tofauti kweli eti mwanamke huyu ni mtau na huyu siyo mtamu and kwa wanaume pia? kwani kama mtu akikufikisha at climax utasema orgasm hii ilikuwa nzuri kuliko hii hivi kweli kuna hiyo tofauti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    utamu wa pipi mate yako.....

    Ukute mwanaume/mwanamke hajishughulishi unafikiri utamu utapatikana hapo?
     
Loading...