Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman naomba mnisaidie kuhusu hili coz haya mapenzi mh! Why me?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Gack, Apr 27, 2012.

  1. P

    Prince Gack Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 21. Nimekuwa na mvuto kwa wanawake wengi ila kati ya hao wanawake ninaowavutia ni wachache sana walionivutia tena kwa asilimia ndogo sana like 5% only.
    Na pia kuna wanawake wengi wanaonivutia kwa asilimia kubwa like 85%. Lakin cha ajabu nikiwaface wanasingizia kwamba am too late coz they are nat single any more. Sasa najiuliza ni kweli mimi nina mvuto kwa wanawake ambao sio my type?
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...aahaa haa haaa....
    Inachekesha hii..
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ah unawah wapi? maana unadeal na watoto sasa hapo tushaul uhalibifu? kwa huo umri sanasana unatakiwa kudeal na mabinti chin ya miaka 19 . jitahd kwnye masomo
     
  4. P

    Prince Gack Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwan umri wa kuingia kwenye suala la mapenzi ni upi?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ukawa you are just good to be looked at, I mean handsome but not as a lover. Katika mapenzi its just more than that.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Shughulikia shule kijana mvuto mvuto, ya nini yote hayo?

    Wewe ndiyo kwanza uko 21, hao wanaokuvutia mbona hawakutaki?

    Naona kama unasimama kwenye kioo na kujizuzua vile!
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Somaa kijana achana na haya mambo
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Acha utoto wewe!
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    for me i don have type..........
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Madamx umesema kweli, Lakini Muhusika amekuelewa????????
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wewe ni type gani? X au Y?
     
  12. M

    Mama Elvis Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdogo wangu kwa umri wko mpz ya nn coz hta ikitokea umempa bint ujauzito huwez majukum,nakushaur kazana na shule mapz yapo tu,kila kukicha wanazakiwa warembo.Ebu soma acha mzaha
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Labda unavutia ila tabia zako chafu.. Jichunguze.
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Watoto siku hizi makimbilia nn ktk maswala haya? Una 21 unaanza kucomplain habari za kuvuta na kuvutiwa, ukifikia umri wetu si utakuwa umemaliza ulimwengu mzima?

    Shule vp umemaliza?
     
  15. P

    Prince Gack Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakin kumbuka mapenzi hayana umri. Offcorse bado nipo chuo second year! Hamuoni kama huu ndo muda wa kuangalia atakaeyekuwa mwenza wangu?
     
  16. P

    Prince Gack Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa tabia naweza kusema sina tabia chafu coz sio mlevi,mvutaji wala lugha chafu! In short i lyk to look smart for each and everything
     
  17. innovg

    innovg Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    relax usiforce maisha, labda unaonekana mdogo flani hivi babifesi!!
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mapenzi sio kitu chakucheze yatakuchanganya shule ikushinde,endelea na shule mapenzi umeyakuta na utayawacha.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri mkuu.,
     
  20. m

    manasa Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo put in ur mind that there is tym for everything in world as the bible says. so now is tym 4 u to study first then everything wil fall at it place evntually.......
     
Loading...