Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa katuma wrong sms kwa mkewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Mar 31, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli za mwizi arobaini, nikiwa naendelea na kazi zangu humu ofisini kuna rafiki yangu mmoja amekuja ofisini kwangu macho yamemtoka, sijamuuliza tayari akanipa simu yake na kunionyesha sms ambayo kwa wakati huo ilikuwa bado ipo juu ya screen. Aliposcroll hadi chini nikaona ni jina na namba ya mke wake. Ujumbe ambao uliforwadiwa na mywife wake uliandikwa hivi: "SIKUTEGEMEA KAMA UNA MAPENZI MATAMU NAMNA ILE, YAANI JANA NIMELALA MWEPESI NA HATA KWENYE NDOTO ZANGU WEWE NDO ULITAWALA, NAAHIDI SITOKUACHA DEAR!". Sababu ya kuja kwangu mbio ni kunieleza kosa alilofanya na kuniomba ushauri ili akakabiliane na mkewe nyumbani. Nimebaki nacheka ingawa jamaa anataka kulia na nikamuahidi tukapate lunch pamoja ili tuchakachue ishu. Nimshauli vipi jamaa huyu ili wainusuru ndoa yao? [​IMG]
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmmh!
    Nyie wanaume mpoje lakini?
    Amwambie alimuazima mtu simu yake na hajui alichokifanya.
    Akishindwa aseme ukweli kuwa alilala na mwanamke mwingine.
    Za mwizi arobaini. Nae amezidi.
    Bichwa lake.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...panic ya nini, kwani jana hakulala kwake? amwambie ndio kamtumia yeye (mkewe) ujumbe huo.
    Tena mwambie akakamae na kumkazia macho wakati akiyatamka hayo iwapo atashindwa mkumbatia.
     
  4. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi namshauri akifika nyumani atulie amsikilize mkewe akiwa mkali amwambie kumbe mke wangu unanipenda sana hutaki hata niibe nje kidogo nilikutumia hii masage niangalie upendo wako kwangu sasa basi nimekubali unanipenda na naahidi kukupenda daima.
    hapo najua atatulia hatakuwa na ubishi wowote.
     
  5. A

    Annony Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafundishana uovu! Hivi hapa jf kumbe ni darasa la wale wanaoelekea ile njia pana? Your days are numbered!
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Panic ya ninin? hehe, inategemea kama huo wepesi alipunguza 'jana'kwa mkewe!

    Mtoa mada
    Sasahivi ndio anajua kuinusuru ndoa?!?! kuna watu wanachukulia wenzao for granted kweli kweli:)) Mshauri amuache mkewe ili asimuache yule 'dear'...
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie aache Uma.....ya!Mnakua na wake wa kazi gani kama mapenzi matamu mnapata kwingine?
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mbu ni wewe?haya bwana....mie wkati wangu wa kasheshe home hii ilinitokea, akajua mkewe ana akili ya kushikiwa so alijua hakutakalika kabisa japo tupo kweny matatizo, ilikuwa kinyume, alivyorudi job ckumuuliza lolote, anasalimia mara mbili mbili kuhakiki kama naitika, kilimuuma roho sana alikuja kutoa maelezo mwenyewe baada ya kutaka tuweke mambo sawa, wanaume cjui muwekwe kwenye kundi gani kwa kweli.
     
  9. S

    SUWI JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo zako eh! Ukiwa unamdanganya mkeo jisura lako linakuwa hivi :bored:
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nazeeka vibaya huo ujumbe uliforwadiwa na mkewe kutoka wapi?? Nisamehe sijui njaa kama sijaelewa
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha kufanya na asubirie matokeo tu,maana anaweza kupanga jambo na lisitokee kwa mkewe hivyo kila litakalotokea itategemea na mkewe atakavyokuwa kwa wakati huo.
    Jamani tupunguze kutoka nje,hivi na mkeo nae akitoka nje mtakuwa salama na magonjwa mengi tuliyonayo?Au ndio siku hizi mnajidai na kujifariji na kikombe cha babu?
     
  12. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena jamaa alinidokeza kwamba jana yake alichelewa sana kurudi nyumbani na alimweleza mkewe kwamba amechoka sana na kazi na hivyo hakumgusa mkewe kabisa! Kupanic kwake ni juu ya kulala mwepesiiiiiiiii!
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hakuna anayefundisha mtu uovu hapo...watu wanajribu kuokoa ndoa hapo! Ngoja yakukute ndio utaona umuhimu wa kupata ushauri humu.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hata kama alilala tatizo ni kama hawakunanihii.......maana sio kila siku mna...........
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lahaula! ...dada'ngu kipenzi, najaribu kuokoa ndoa hapa. Nisamehe, wan'jua nduguyo siyapendi mambo haya, ila madhara ya kuachana ni makubwa zaidi.
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama hujao useme wewe ndiye uliandika hiyo sms kwenda kwa mtu wako, kama umeoa tafuta jamaa yenu ambaye hajaoa aseme yeye ndiye aliandika kwa mtu wake. Illa mwambie huyo jamaa yako aache ufenenge, mtu ana mke mzuri hivyo halafu aenda kwa Vibiriti Ngoma!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna ujanja labda apoteze simu na ajitetee kuwa hiyo meseji imetumwa na wezi wake wa simu..
     
  18. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    amwambie ukweli na kuomba msamaha, siku zake za kuiba nje zimefika ukongoni.
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    du yaani aipoteze blackberry curve
     
Loading...