Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete na Imelda Marcos wako Brazil kujivinjari kwa siku tano

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Apr 16, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Vasco da Gama na Imelda Marcos wako Brazil[/h]

    [​IMG]
    Vasco da Gama na Imelda Marcos wakishuka kwenye uwanja wa ndege wa Sao Paulo
    Pamoja na kupigiwa kelele kuacha ziara zisizolingana na hali ya uchumi wetu, rais Jakaya Kikwete aka Vasco da Gama na mkewe Salma aka Imelda Marcos wako Brazil kujivinjari. Ameandamana na watu wangapi na wa aina gani? This is top secret. Kwanini deni la taifa lisiumke? Baada ya kuona nafuu ya Kanumba inapungua, ametafuta tukio jingine la kukwepa aibu kama kawa! Kweli yetu ni Danganyika! Anavyojipelekapeleka, hakuna hata rais mwenzake kumpokea! Ama kweli tumepata watawala baada ya kiongozi wetu Mwalimu Nyerere kututoka.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi nani anamchagulia mavazi Rais? Hii suti mseto sijui anaipendea nini
     
  3. c

    chaka la simba Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau kupanda ile bembea mkuu kama wakati ule...hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Dah lazima akakamate toto za ukweli za Rio huyo.....
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu avae kanzu na kikofia basi ndomavazi yake hayo ..hizi suti analazimisha tu na matege aliye nayo hayo balaa tupu
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mambo ya samba hayo........


    [​IMG]
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkwereee anafaidi kweli atakua na la kusimulia wakati atakapostaafu kwakweli!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona wife amevaa rangi ina waka waka balaaaa
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi ingekuwa Tanzania raisi wa nchi nyingine anakuja angepokelewa kwa syle hiyo? Mbona rais wetu anaonekana hathaminiwi kabisa huko, cheki jinsi alivyo hapo, yaani yupoyupo tu, hakuna cha zulia jekundu kama inavyokuwa huku wala ngoma za jadi za kumpokea. Sasa anajipendekeza huko kwa ajili ya nini kama anajua watu hawamtaki?
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua hiyo safari imeghalimu bei gani, jiulize amesafiri na watu wa usalama wa Taifa wa ngapi, waandishi wa habari wangapi, wakalmani ikitokea ataongea na mtu wasielewana lugha, achilia mbali mapanga yatakayopigwa hukuhuku Tanzania yakihusishwa na safari yake, na CAG haruhusiwi kukagua na kutoa opinion kwenye hesabu za ikulu maana anaweza akaingilia mambo ya usalama wa Taifa hasa ukichukulia shughuli za usalama wa Taifa ni siri kubwa.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ,
    Ni kimbele mbele chake
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Michuzi naye yumo
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa nini mama salma unamwita imelda marcos? maana huyu imelda ni mama mmoja alikuwa pale ufilipino na alikuwa mke wa zaman wa nchi hiyo....
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jakaya anastahili kuitwa Vasco Dagama lakini huyu mama wa watu Salma hiyo title ya Imelda haiendani naye kwani she is a humble woman; huyu mkweree anampelekesha tu na hayo mambo yake otherwise she is a modest woman!!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kijinga huu uliojaa hoja za kijingaaaa
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Watu wanazionea huruma kodi zao zinavyotumika hovyo halafu wewe ***** unasema wana wivu wa kijinga!! Kichwa chako kimejaa pumba!!
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anaenda kuwatafutia tonge...
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani hizi safari nyingine ni za kwake binafsi na wala siyo State Invitation, kwa picha tu huoni mapokezi yoyote anayostahili kupewa Rais wa nchi, sana sana kuna mdosi hapo namuona anapiga hesabu za kusaini mkataba wa kuja kusomba maliasili zetu.
     
  19. L

    LUSANGA Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh Mungu Tusaidie 2015 ifike haraka uyu mtu aondoke pale magogoni kwani anatutia aibu anapennda safari zisizokua na tija kwa taifa dhaifu kama hili na kua na rais mpenda starehe kama huyu ni hatari economically,JK Rais wetu mbona unakua kama sikio la kufa.....watanzania wanakuachia laana kuna mambo mengi yakufanya yanakukabili apa nyumbani ila ww kila kukicha ughaibuni na ukiwa dar ww kazi yako kwenda kwenye misiba na Kitchen Part na bagamoyo hutulii ofisini kushuhlikia kero zetu ndo mana unadharaulika na watendaji wanafanya watakavyo pliiz Badilika.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi nikisafiri wiki tu kazi ninazozikuta napata tabu, ila huyu jamaa kwakweli kavinja rekodi

    Travel time pekee ya kwenda na kurudi Brazil ni maafa - muda, afya na gharam

    TATIZO KUBWA
     
Loading...