Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Werema Umenichekesha . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Jul 20, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Vichwa hivi tunavyo, tunavitumia kufikiri si kufuga nywele lol

    aisee, alikuwa akimjibu Lissu.

    Napenda mipasho jamani, hivi wazazi si wangenisomesha taarabu tangu nikiwa pureimari saa hivi ningekuwa namzidi Mzee Yusufu?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Kongosho mbona hivyo hili jibu lili nisabibishia stress leo mchana, nili kereka sana nilipo kuwa jukwaa la siasa, sasa umelileta huku.

    Huyu jamaa ni zaidi ya mzee yusuph!

    Kongosho naomba hii hoja hisijadiliwe hiko mahakamani.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hilo sakata nilikua nalifatilia hatua kwa hatua.
    Btw sikuridhishwa sana na Yustino Job , kuifanyia uzito hoja ya Tundu hasa ninapoiwazia ililenga kujadili Tragedy ya kuzama meli .
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kongosho funguka basi! Nadhani unayo mengi ya kumwaga hapa jamvini kuhusiana na saga hili la Werema. Funguka p'se.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wamenibana shati na stepler ya mbao
    nashindwa kufunguka.

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mahakama gani?

    Wakati jaji mwenyewe huyo hapa analia lia nimsamehe?

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa hatujadili mipweint hiyo, hapa niko kimipasho zaidi.

    ujanja wa mbwa kulala kwenye majivu.

     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Werema alifikiri anamtukana Lissu kumbe anajitukana mwenyewe haaaaah mbele ya wananchi.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mzee, pindisha basi kidogo?
    Hapo tupo kichit chat zaidi, poleni kwa mloumizwa.

     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    Tusikubali akili kubwa kuongozwa na akili ndogo!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haaaah Kongosho wewe si una mwaliko wa babu ODM kule huku ubafanya nini tena na kitengo chako nasikia hakina substitute!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka akili ndogo iongoze kubwa????

    Yaani unataka sauli amwongoze Daudi??

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wameniweka kitengo gani??

    Kama cha propaganda naenda ila kama cha kuchalenji bajeti sitaki.

    Nimeshanunuliwa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    kwa mamlaka niliyo pewa nikiwa kama naibu spika na waomba askari wabunge wakukamate ni kukute chumbani kwangu au utolewe nje ya bunge na kunyimwa posho kwa kosa la kujadili hoja hiliyo mahakamani

    sasa hapo unachagua adhabu gani mh kongosho?
     
  15. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Yaani bwana Yusto na werema ni cream ya taifa! These guys are exceptionally intelligent. mwenye akili keshajua wakoje. Life is full of suprises.....
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    We nawe kwa kutaka kuharibu mfungo? Haya nambie, hiyo Werema ndio futari gani?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maziwa ya mgando inachanganywa na viazi vitamu.

     
Loading...