Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo Hana Kesi ya Kujibu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUVUZELA, Aug 5, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sakata la huyu swahiba wake JK Bw. Jairo wa wizara ya nishati limeishia wapi? Manake naona kimyaaa ama ndio imetoka tena hiyo.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Very misleading title. One gets an impression that the case has been concluded and that the guy has no case to answer.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hiyo kesi iko likely kufa kifo cha asili kwa vile Jairo kwa hakika hakuwa peke yake kwenye lile jambo.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    title mbaya, maelezo mabaya ndani ya muda mbaya, umeniharibia siku.
     
  5. M

    Maengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! unatumliza nguvu sio siri!
     
  6. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />


    Kweli wewe ni VUVUZELA kbs
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haijaisha. Wanadai wanamchunguza. Subiri tu.
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    title ya thread haiendani na content tuliza na upreview kabla ya kupost
     
  9. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine hovyoo...umenyimwa cha asubuhii nn ukaona utoe stress jamvini kwa kuleta title iliyo tofauti na nyama zake
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Ana kesi gani? Kwani yeye ametumika kama chambo..ngeleja, malima walikuwa na mikono yao kwenye hiyo rushwa.
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaa haaa wadau wana hasira na nchi yao ukiona wanakasirika hivi...usipende kuturusha roho na taito zako halafu haziendani na unachoandika mkuu..
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Ukiona kimya ujue ndiyo imetoka hiyo. Tatizo ni kwamba huo utaratibu ndiyo unatumika kwa wizara zote hivyo kumwajibisha yeye ni kumuonea tu mtoto wa watu, serikali yetu ni ya kifisadi kuanzia juu mpaka chini.Tukitaka haki itendeke tuiondoe CCM madarakani kwani ndiyo muasisi wa ufisadi na siasa za kulindana.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mi naona tuwe subra labda mchakato unaendelea.
     
  14. h

    hsagachuma Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ameharibu siku ya wengi.
     
  15. H

    Heri JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hili la kuchangisha pesa iko karibu katika killa wizara. Inaweza kuwa na majina tofauti km Budget Preparation. Kinachoshitua watu ni amount ya pesa zilizotakiwa kuchangwa. Pesa hiyo ilikuwa kwa matumizi yapi haswa?
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    1st class citizen issue zao na makosa yao yanakuwa handled tofauti na isse na makosa ya 3rd class citizen.

    Ukiliewa hilo basi unaweza kujua nini kinaendelea. Hope unawafahamu 1st class citizen a na d 3rd class citizen. na nchi yetu ina utaratibu tofauti tofauti kwa makosa yale yale. inategemea uko tabaka gani.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngugu huo ni mlango wa kutokea mbona wewe unaingia?jifunze kuoanisha vichwa vya habari na maudhui yake.
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia wanasema eti itakamilika wiki ijayo- source vyombo vya habari.
     
  19. zululima

    zululima Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seems you haven't read and understood the heading. look, there is question mark here.
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Political Culture! Han acha kujibu kweli, sababu ni utamaduni alioukuta na akauendeleza..itabidi waanzie kwa Katibu wote toka enzi za Ben
     
Loading...