Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J. S. Malecela aukubali mchango wa vyama vya upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Nov 22, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Waziri Mkuu msataafu leo kupitia tbc-habari saa 2 uck, amekiri kuwa mchango wa vyama vya siasa vya upinzani umekuwa wa muhimu sana kwa ustawi wa taifa. Sambamba na hilo amekiasa ccm kwenda na wakati ili kukabiliana na nguvu za vyama pinzani. amehofu ccm isionekane kuwa haina sera mpya wakati huu na hatimaye kupoteza umaarufu mbele ya wananchi.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mzee nae huyu hakubali kuwa kachoka!...ndugu zake wamshauri apumzike nyumbani...mbona bado mgonjwa sana huyu?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Hivi zile ndoto zake za kuwa rais bado anazo?
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    watu wa umri wake katika nchi zilizoendelea wanakula pensheni zao...Kubali ya upinzani watakubali tuu hata wakiwaita na babu zao waliozidi kwa ubishi hapa hali imekuwa ngumu kwao wote...Pipoooooooooooooozzz.:canada:
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Zimefutika mkuu, ndo maana sasa anabalance mambo.
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yaaa ushaurimz uri
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    umri umeenda apumzike.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Noted.
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Muulizeni W.J Malecela @N.Y C kama kweli ndoto za babake zimekwisha. Mkitaka kujua kama kazeeka au la muulizeni Annie Kilango
     
  10. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Naunga mkono hoja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umepotea mwana.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo maana ya kujitazama hiyo.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kachoka kweli mzee wa watu...daaah suti inampwaya sijui hawakumpima vizuri
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    hebu akacheze na wajukuu nae UNAFIKI tu kayaona hayo baada ya kuwa bunge analionea kideoni.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Mimi naendelea ku-note down hii list: S.A.SALIM, WARIOBA SINDE, MZEE KINGUNGE (kwa kugoma kutoa neno la shukrani na mchango wake wakati wa kumbukumbu ya Mwl. Nyerere) na leo hii tena ni Mzee Malecela! Mmmh naogopa maana majembe ya CCM yanazidi kung'oka mipini na aidha kuwa neutral au kusapoti CHADEMA. Sijui itakuaje baada ya mtukano sorry mkutano
     
  16. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,532
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ......umri kukimbilia jioni ni jambo moja, lakini ushauri mzuri alioutoa ni jambo jingine na sio la kupuuza kwa wasio wavivu wa kufikiri na kuishi kishabiki/kimikumbo
     
  17. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,532
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ......naam, kajivua gamba kifikra
     
  18. raia tz

    raia tz Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    poa mkuu,wahenga wanasema "you cant teach an old dog,new technics of hunting" hawa wazee wetu time imewapita now wanahaha, but they had time in their leadership walifanya nini?
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tupokee ushauri kama somo kwa wengine.
     
Loading...