Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iweje hakuna network Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mmang'ati, Oct 2, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Renatus Mutabuzi mawasiliano nje kidogo ya mji hakuna. Hii inashangaza hata vodacom haioni kuwa charity starts at home?Kweli wana igunga hata picha hamuoni? Yaani mngechagua hata chausta ningewaelewa.
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hili suala la kukosekana mawasiliano igunga limenishangaza maana matokeo yalikuwa yanatiririka vizuri lakini kwenye thread ya matokeo ni porojo zinaendele hakuna matokeo
     
  3. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its bcoz demand is higher than supply. cmple.
     
  4. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masabutri wamesha aagiza kata kila ki2.ili tuongeze nguvu bila ushahidi wa kukamatika
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    daaah mkuu umechangia ki great thinker na kunikumbusha ECO 100 1year pale Mzumbe
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Nahisi wamezuiwa matokeo yasiflow make nilidaka kwa bahati Raymond akisema tokea mitandao ilivyozuiwa kutoa matokeo....ghafla baadae akasita,lakini hiii itakuwa ni mbinu ya kutaka kuchakachua
     
  7. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana ndugu. Demand ingezidi mjini kunakounganisha matokeo yote bt hii ni tofauti. Kifupi kampuni za cm zikiongozwa na focadam ya RA hazijajenga network facilities(bts) Igunga vijijini so communication haikupewa priority japo ni jimbo la director.
     
  8. s

    sheka leonard Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    network Igunga ipo sana may be wanataka kufanya mambo yao
     
Loading...