Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ivi kuna ukweli hapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by obsesd, Dec 21, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana wanaume walisoma masomo ya kujieleza na hawa waliosoma masomo magumu magumu kama engineering n.k.. Huwa wana urgue tofauti na pia hata katika ku-solve matatizo wana tofautiana.

    Nauliza sababu kuna shosty wangu alikuwa na boyfriend wake engineer sasa wamemwagana, sasa kapata mngwini ndio ananiambia kua wana tofautiana kabisa. Anajuta anamkumbuka Mpennzi wake wa awali.

    Je hii ina apply pia na kwa ladiez or? naomba kuuliza ili jaman.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    si kweli
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi kuna masomo magumu na marahisi?siyo kujiendekeza tu?reasoning huwa haiangalii umesoma nini,but human being tuko na utofauti atii
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakuna masomo magumu wala marahisi.wapo vilaza na wali-opt engineering na wameweza na wapo waliokua vichwa (o' level and A' level) na wame-opt ungwini na wameambulia pass
     
  5. marida

    marida Senior Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achen dharau nyie,chai chai ndo nini?.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hakuna mahusiano kati ya tabia au hulka ya mtu na masomo atayochukua chuoni...kama mtu ni mtata ni mtata tu hata akisoma udaktari au uhasibu au masomo mengine yoyote....na kama mtu anajua kuimbisha kwenye mapenz ndo yuko hivyo..na kama hajui hajui tu,labda kama atabadilishwa na marafiki ambao atakutana nao lakini sio masomo..
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tofauti ipo moja tu............wakati wa kushusha mzigo, engineer analia ki mathematics wakati ngwine wanapiga makelele haooo
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebwana tofauti ipo...hawa wa ngwini bwana nawakuwa waongeaji sana lafu sasa katika ile mechi yetu ya sita kwa sita unakuta wao ndio screamers wakati hawa scientists bana wanakuwa wanatafakari wee jambo la hisia wao wanataka leta calculus pale na inaharibu mood nzima
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna ukweli wowote na hii hoja yako
    hizo ni hulka za mtu na sio masomo aliyosomea.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I think wa Engineer less understand the woman than the other...
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Not sure kama kuna connection kati ya Mapenzi na elimu, ngoja nitafakari nitakujibu baadaye!
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha mwe.
     
  13. sixlove

    sixlove Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hakuna lolote wizi tu
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lakini sasa huyu mtoa maada anaonyesha kuwa huyo wa engineer ndo anaye kumbukwa.
    ni vigumu kuhusisha fani ya mtu na tabia tabia/haiba yake. kuwa na engineer ukamwacha halafu kwenda kwa asiye engineer na kuhitimisha kuwa kuna tofauti ya tabia inayotokana na fani au aina ya taaluma zao si sawa. labda ningemshauri huyu mtu atembee na mainjinia kama sita hivi, kisha ahamie kwa hao wengine nao wawe ktk mafungu ya sita tista hivi. halafu atengeneze matokeo yake yakiwa na ushawishi wa kitakwimu. hapo aah nitakubali hiyo hypothesis yake
     
  15. a

    antimipasho New Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna ukweli ma' dear
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    msidanganyane humu

    masomo anayochukua mtu yana reflect tabia zake
    na kazi anayofanya mtu inamuathiri tabia zake
    na hata kampuni au ofisi anayofanya mtu inamuathiri saana tabia zake....

    ma enginerr wengi hawapendi ubishani
    kwa sababu wamefundishwa 'ku solve tatizo na kufikia muafaka'
    wakati wanasheria wanapenda kubishana kwa sababu wamefundishwa 'kushinda' argument na 'kumnyamazisha'
    mwenzio kwa hoja...
    get it??
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hakuna uhusiano baina ya masomo ya arts au sayansi na mambo ya mapenzi, hizo ni tabia za binadamu kutegemeana na malezi aliyolelewa na aina ya marafiki zake. Viipi kuhusu wale walioshia form IV au VI ambao hawakufikia huo uinginia au ungwini?
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Vipi kuhusu wale ambao hawakupata nafasi ya kuufikia uinginia au uanasheria, waanadhiriwa na nini? Consider form Iv or VI leavers kwa Tanzania, halafu mambo yakamchanganyia hata shule asindelee nayo tena.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    itategemeana na kazi unayofanya
    why do u think walimu wanaonekana ni 'better wives'?????
    jiulize hilo....
     
  20. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mkuu.
     
Loading...